บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball
บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้ วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน
บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะ
ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์
ทีเด็ดวันนี้
ทีเด็ดบอล วันที่ 06-05-2024
เซียน | โก๋ขึ้นดอย | ชายสามอ่าง | ไข่เจียว ห้าใบ |
---|---|---|---|
สเต็ป | เฟเนร์บาห์เช่ ต่อ 1/1.5 (TUR D1 00:00) |
คริสตัล พาเลซ ต่อ 0/0.5 (ENG PR 02:00) |
โอลิมปิก ลียง รอง 0.5 (FRA D1 02:00) |
เอฟเค รอสตอฟ รอง 0/0.5 (RUS PR 00:30) |
อตาลันต้า ต่อ 1.5 (ITA D1 22:59) |
นาโปลี ต่อ 0.5 (ITA D1 01:45) |
|
รูบิน คาซาน รอง 0.5/1 (RUS PR 00:30) |
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก ต่อ 1 (RUS PR 22:00) |
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น ต่อ 0/0.5 (HOL D1 01:00) |
|
เต็ง | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ ต่อ เสมอ (ENG L2 21:00) |
โปกอน เซซิน ต่อ 1 (POL PR 00:00) |
อัล ฮิลาล ต่อ 0.5 (KSA PR 01:00) |
ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 06-05-2024
เซียน | โก๋ขึ้นดอย | เทพสะท้านพูล | ไอ้ทิดสะกิดติ่ง |
---|---|---|---|
เต็ง | เบรย์ดาบลิค ต่อ 0.5 (ICE PR 02:15) |
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส ต่อ เสมอ (ENG L2 23:30) |
เวเจิล ต่อ เสมอ (DEN SASL 00:00) |
อันดับ | ID | ฉายา | ทาย | W/D/L | คะแนน | ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด | ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) | สถิติ |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 |
77077 |
bireleys | 3 | 2/1/0 | 9 | WDW | - |
อันดับ | ID | ฉายา | เข้า | คะแนน | รางวัลสะสม | ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด | ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) | สถิติ |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 |
77077 |
bireleys | 0/1 | 0 (1) | 0.00 |
WWlLW |
- - - - - |
วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้
[วิเคราะห์บอล] League Two | |||||||
21:00 | Crawley | VS | Milton Keynes Dons | ||||
23:30 | Crewe | VS | Doncaster | ||||
[วิเคราะห์บอล] กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ | |||||||
23:00 | Salernitana | VS | อตาลันตา | ||||
[วิเคราะห์บอล] รัสเซีย | |||||||
19:45 | Ural | VS | Baltika | ||||
22:00 | Fakel | VS | เซนิต | ||||
00:30 | ซีเอสเคเอ มอสโค | VS | รูบิน คาซาน | ||||
00:30 | Lokomotiv Moscow | VS | FC Rostov | ||||
[วิเคราะห์บอล] ตุรกี | |||||||
00:00 | คอนยาสปอร์ | VS | เฟเนบาร์เช่ | ||||
00:00 | Antalyaspor | VS | Pendikspor |
ข่าวฟุตบอล
เกิดอะไรขึ้น?! ‘หนูน’ ลบภาพหงส์บนไอจีเกลี้ยง
คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล
เกมทายผลฟุตบอล
ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ราคา | ผลบอล | ทรรศนะ | |
---|---|---|---|---|---|---|
เอเรอดีวีซี | ||||||
17:15 | เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ | อาร์เคซี วาลไวก์ | 0/0.5 | 0-5 | รอง อาร์เคซี วาลไวก์ | |
17:15 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม | 2.5 | 4-2 | ต่อ พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น | |
19:30 | อูเทร็คท์ | วิเทสส์ อาร์นเฮม | 1.5 | 1-0 | ต่อ อูเทร็คท์ | |
19:30 | โวเลนดัม | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | 1.5 | 1-4 | ต่อ อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | |
21:45 | อาแซด อัลค์มาร์ | เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด | 0/0.5 | 2-1 | รอง เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด | |
01:00 | เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม | พีอีซี ซโวลล์ | 2.5 | 5-0 | ต่อ เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม | |
เซเรียอา | ||||||
17:30 | กาญารี่ | เลชเช่ | 0/0.5 | 1-1 | ต่อ กาญารี่ | |
20:00 | เวโรน่า | ฟิออเรนติน่า | 0/0.5 | 2-1 | ต่อ ฟิออเรนติน่า | |
20:00 | เอ็มโปลี | โฟรซิโนเน่ | 0/0.5 | 0-0 | ต่อ เอ็มโปลี | |
22:59 | เอซี มิลาน | เจนัว | 1/1.5 | 3-3 | รอง เจนัว | |
01:45 | เอเอส โรม่า | ยูเวนตุส | เสมอ | 1-1 | ต่อ เอเอส โรม่า | |
โปแลนด์เอ็คสตรัคลาซ่า | ||||||
17:30 | วอร์ต้า พอซแนน | วิดซอว์ ลอดส์ | เสมอ | 2-1 | ต่อ วิดซอว์ ลอดส์ | |
20:00 | โคโรน่า คีลเซ่ | ปิแอส กลิวิส | เสมอ | 1-1 | ต่อ ปิแอส กลิวิส | |
22:30 | ลีเกีย วอร์ซอว์ | ราดอมเมียร์ก ราดอม | 1 | 0-3 | ต่อ ลีเกีย วอร์ซอว์ | |
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม | ||||||
18:30 | รอแยล อันท์เวิร์พ | คลับบรูซ | 0.5 | 1-2 | ต่อ คลับบรูซ | |
21:00 | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน | สตองดาร์ด ลีแอช | 0/0.5 | 3-1 | ต่อ สตองดาร์ด ลีแอช | |
23:30 | แซงต์ กิลลุส | อันเดอร์เลชท์ | 0.5/1 | 0-0 | รอง อันเดอร์เลชท์ | |
00:15 | คอร์ไทรจ์ | เคเอเอส ยูเปน | 0.5 | 1-0 | ต่อ คอร์ไทรจ์ | |
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน | ||||||
18:30 | เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน | โฮลสไตน์ คีล | 0.5 | 0-1 | ต่อ โฮลสไตน์ คีล | |
18:30 | ฮันโนเวอร์ 96 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 | 0/0.5 | 3-2 | ต่อ ฮันโนเวอร์ 96 | |
18:30 | เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | เสมอ | 4-2 | ต่อ แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | |
ลาลิกา | ||||||
19:00 | โอซาซูน่า | เรอัล เบติส | 0/0.5 | 0-2 | ต่อ เรอัล เบติส | |
21:15 | เซลต้า บีโก้ | บียาร์เรอัล | 0/0.5 | 3-2 | รอง บียาร์เรอัล | |
23:30 | บาเลนเซีย | อลาเบส | 0/0.5 | 0-1 | ต่อ บาเลนเซีย | |
02:00 | เซบีย่า | กรานาดา ซีเอฟ | 0.5/1 | 3-0 | ต่อ เซบีย่า | |
02:00 | ราโย่ บาเยกาโน่ | อัลเมเรีย | 1 | 0-1 | ต่อ ราโย่ บาเยกาโน่ | |
ออลสเวนส์คาน | ||||||
19:00 | วาสเทราส เอสเค เอฟเค | เยอร์การ์เด้น | 0/0.5 | 0-2 | ต่อ เยอร์การ์เด้น | |
19:00 | เอล์ฟส์บอร์ก | มัลโม่ เอฟเอฟ | 0.5 | 3-1 | รอง เอล์ฟส์บอร์ก | |
21:30 | ฮัมมาร์บี้ | ไอเอฟเค วาร์นาโม่ | 1 | 1-2 | ต่อ ฮัมมาร์บี้ | |
21:30 | เอไอเค โซลน่า | ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค | 0.5/1 | 6-2 | รอง ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค | |
สกอตติชพรีเมียร์ชิป | ||||||
19:00 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | คิลมาร์น็อค | 1.5/2 | 4-1 | ต่อ กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น | ||||||
19:00 | เออิบาร์ | เอสดี อมอเรเบียต้า | 1/1.5 | 5-0 | ต่อ เออิบาร์ | |
21:15 | เอสปันญ่อล | สปอร์ติ้ง กิฆอน | 0.5/1 | 0-0 | ต่อ เอสปันญ่อล | |
21:15 | อันดอร์ราซีเอฟ | อัลบาเซเต้ | 0/0.5 | 0-1 | รอง อัลบาเซเต้ | |
23:30 | เรอัล ซาราโกซ่า | บูร์โกส ซีเอฟ | 0/0.5 | 1-3 | ต่อ เรอัล ซาราโกซ่า | |
23:30 | เอลเดนเซ่ | เลกาเนส | เสมอ | 1-2 | ต่อ เลกาเนส | |
02:00 | เตเนริเฟ่ | เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล | 0/0.5 | 2-0 | ต่อ เตเนริเฟ่ | |
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน | ||||||
19:00 | ฮวิโดฟ ไอเอฟ | วีบรอก | 0.5 | 0-1 | ต่อ วีบรอก | |
19:00 | ลิงบี้ | แรนเดอร์ส | 0.5 | 2-1 | ต่อ แรนเดอร์ส | |
21:00 | ซิลเคบอร์ก | เอฟซี โคเปนเฮเก้น | 1 | 0-3 | ต่อ เอฟซี โคเปนเฮเก้น | |
22:59 | มิดทิลแลนด์ | บรอนด์บี้ ไอเอฟ | เสมอ | 3-2 | ต่อ มิดทิลแลนด์ | |
สวิสซูเปอร์ลีก | ||||||
19:15 | บาเซิ่ล | ลูเซิร์น | 0/0.5 | 1-1 | ต่อ บาเซิ่ล | |
21:30 | อีเวอร์ดอน | ลัวซานนี สปอร์ท | 0/0.5 | 3-1 | รอง อีเวอร์ดอน | |
21:30 | เอฟซี ซูริค | ยัง บอยส์ | เสมอ | 0-2 | ต่อ ยัง บอยส์ | |
ไวเคาส์ลีกา | ||||||
20:00 | กนิสตัน เฮลซิงกิ | เอฟซี ฮาก้า | เสมอ | 0-3 | ต่อ เอฟซี ฮาก้า | |
22:30 | ไอเอฟเค มารีฮามน์ | อินเตอร์ ตูร์คู | 0/0.5 | 3-1 | ต่อ อินเตอร์ ตูร์คู | |
ซือเปร์ลีก | ||||||
20:00 | อิสตันบูล บูยูคเซ็ค | คาซิมปาซ่า | 0/0.5 | 4-1 | ต่อ อิสตันบูล บูยูคเซ็ค | |
22:59 | กาลาตาซาราย | ชีวาสสปอร์ | 2/2.5 | 6-1 | ต่อ กาลาตาซาราย | |
22:59 | กาเซียนเท็ป B.B. | ฮาเตย์สปอร์ | 0/0.5 | 1-1 | ต่อ กาเซียนเท็ป B.B. | |
พรีเมียร์ลีก | ||||||
20:00 | ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน | แอสตัน วิลล่า | 0/0.5 | 1-0 | ต่อ แอสตัน วิลล่า | |
20:00 | เชลซี | เวสต์แฮมยูไนเต็ด | 1 | 5-0 | รอง เวสต์แฮมยูไนเต็ด | |
22:30 | ลิเวอร์พูล | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | 1/1.5 | 4-2 | ต่อ ลิเวอร์พูล | |
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก | ||||||
20:30 | ดินาโม มอสโก | เอฟเค โซชิ | 0.5/1 | 3-2 | ต่อ ดินาโม มอสโก | |
22:59 | เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด | สปาร์ตัก มอสโก | 0/0.5 | 0-0 | ต่อ สปาร์ตัก มอสโก | |
บุนเดิสลีกา | ||||||
20:30 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม | 0.5 | 3-4 | ต่อ ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | |
22:30 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน | 0/0.5 | 1-5 | ต่อ ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน | |
00:30 | ไฮน์เดนเฮลม์ | เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 | 0/0.5 | 1-1 | ต่อ เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 | |
ปรีไมราลีกา | ||||||
21:30 | เอสซี เฟยเรนเซ่ | เอสโตริล | เสมอ | 3-2 | ต่อ เอสโตริล | |
00:00 | อารัวก้า | อมาดอร่า | 0/0.5 | 0-0 | ต่อ อารัวก้า | |
00:00 | สปอร์ติ้ง บราก้า | คาซ่า เพีย เอซี | 1.5 | 4-3 | ต่อ สปอร์ติ้ง บราก้า | |
02:30 | ฟามาลิเคา | เบนฟิก้า | 1/1.5 | 2-0 | ต่อ เบนฟิก้า | |
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น | ||||||
22:00 | ชาร์ปบอร์ก 08 | ลีลล์สตรอม | 0/0.5 | 1-0 | ต่อ ชาร์ปบอร์ก 08 | |
22:00 | โบโด กลิมท์ | สตรอมก็อดเซ็ท | 1.5/2 | 1-0 | รอง สตรอมก็อดเซ็ท | |
22:00 | ซานเดฟยอร์ด | โมลด์ | 0.5/1 | 3-1 | ต่อ โมลด์ | |
22:00 | คริสเตียนซุนด์ บีเค | ฮามคาม | 0/0.5 | 1-1 | ต่อ คริสเตียนซุนด์ บีเค | |
22:00 | ออด เกรนแลนด์ | เฟรดริกซ์สตรัด | เสมอ | 0-2 | ต่อ ออด เกรนแลนด์ | |
22:00 | เฮาเกซุนด์ | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล | 0/0.5 | 0-1 | ต่อ เฮาเกซุนด์ | |
00:15 | ไวกิ้ง เอฟเค | ทรอมโซ่ ไอแอล | 1 | 2-1 | ต่อ ไวกิ้ง เอฟเค | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา | ||||||
02:00 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) | 0.5/1 | 1-0 | ต่อ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | |
02:00 | วิตอเรีย บีเอ | เซาเปาโล | 0/0.5 | 1-3 | ต่อ เซาเปาโล | |
02:00 | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | คริคูม่า | 0.5/1 | ต่อ เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | ||
04:30 | คุยอาบา | พัลไมรัส | 0.5/1 | 0-2 | ต่อ พัลไมรัส | |
04:30 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | บาเฮีย บีเอ | 0.5 | 1-2 | ต่อ โบตาโฟโก้ อาร์เจ |
ผลบอลเมื่อคืนนี้
เวลา | ทีมเหย้า | ผลบอล | ทีมเยือน |
---|---|---|---|
Australia Capital Territory Premier League Women | |||
12:00 | ANU FC (W) | 0-4 | แคนเบอร์รา โอลิมปิก(ญ) |
12:00 | Tuggeranong Utd(W) | 0-5 | เบลคอนเนน ยูไนเต็ด(ญ) |
WAUS WD1 | |||
12:00 | UWA-Nedlands FC (W) | 1-2 | Murdoch University Melville FC (W) |
14:00 | บัลแคทต้า (ญ) | 3-1 | ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) |
14:00 | Perth RedStar (W) | 4-2 | ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) |
Northern NSW U20 League | |||
12:00 | เซนต์.จอร์จเซนต์ส(ยู20) | 4-3 | ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20) |
Australia Capital Territory Premier League | |||
12:00 | กาการิน ยูไนเต็ด | 4-0 | Yoogali SC |
12:00 | แคนเบอร์รา เอฟซี | 1-3 | OConnor Knights |
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W) | |||
12:00 | คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) | 0-8 | เปรสตัน ไลออนส์(W) |
Korea League 4 | |||
12:00 | จอนจู ซิติเซน เอฟซี | 3-1 | Dangjin Citizen |
12:00 | Jeonbuk Hyundai Motors II | 0-1 | Daejeon Hana Citizen II |
ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก | |||
12:00 | เซาท์โคสท์วุลเวอร์ | 5-1 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) |
12:00 | ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด | 3-2 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) |
14:30 | ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) | 1-7 | เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส |
Australia Queensland Premier League 2 | |||
12:00 | อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี | 4-5 | ไพน์ฮิลส์ |
Australia Victoria Premier League Women | |||
12:00 | บันดูร่า ยูไนเต็ด (ญ) | 1-9 | ไคลโล ปาร์ค (ญ) |
เค-ลีก | |||
12:00 | ซูวอน ซิตี้ | 1-2 | แกงวัน เอฟซี |
14:30 | ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ | 2-2 | อินชอนยูไนเต็ด |
Australia Queensland Pro Series | |||
12:00 | อิปสวิช ซิตี้ | 2-5 | คาปาลาบา บูลด็อก |
13:00 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน | 3-4 | Moreton City II |
เคลีก 2 | |||
12:00 | ซองนัม เอฟซี | 2-1 | ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ |
14:30 | ชุนนัมดรากอนส์ | 1-3 | กยองนัม เอฟซี |
Hong Kong 3rd Division | |||
12:30 | Tuen Mun FC | 2-1 | Ornament FC |
16:30 | ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี | 1-3 | Gospel Friends FC |
18:30 | St. Joseph | 3-1 | Tsuen Wan |
Hong Kong FA Cup Junior Division | |||
12:30 | วิงยี เอฟที | 0-1 | เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น |
14:30 | South China AA U19 | 1-0 | Yuen Long U19 |
HongKong 2 Division League | |||
12:30 | ฟู มูน เอฟซี | 1-4 | Kwai Tsing District FA |
12:30 | ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ | 1-2 | กุ๊นถอง |
14:30 | Chelsea FC Soccer School (HK) | 1-3 | ถั่ง ซิง เอฟซี |
14:30 | ตวนมุน เอสเอ | 3-0 | ซันไห่ |
14:30 | Kowloon Cricket Club | 0-5 | Yau Tsim Mong |
14:30 | หว่านไจ๋ | 0-2 | WSE |
15:45 | ลักกี้ ไมล์ เอฟซี | 6-1 | มูทัล เอฟซี |
16:30 | Kwong Wah AA | 1-1 | Wing Go FC |
เคลีก 3 | |||
13:00 | ชางวอนซิตี้ | 3-0 | ม็อกโป ซิตี้ |
Australia Queensland State Women's Premier League | |||
13:00 | คาปาลาบา(ญ) | 0-4 | Robina City FC (W) |
14:00 | มิทเชลตัน ( ญ ) | 2-0 | บริสเบน โอลิมปิค หญิง |
NSW Premier W-League | |||
13:40 | Bulls Academy (W) | 3-2 | Aime Rigi (W) |
14:00 | UNSW FC (W) | 0-0 | มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง |
14:00 | แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) | 1-3 | นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) |
14:00 | แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) | 0-0 | Gladesville Ravens (W) |
Kyrgyzstan Cup | |||
14:00 | FK Kara-Balta | 1-3 | ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค |
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 | |||
14:00 | ไทจง เอฟซี | 0-0 | ซัมซุยโป |
14:00 | นอร์ท ดิสทริค เอฟซี | 0-4 | ลีแมน |
17:00 | ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี | 5-0 | จีน-ฮ่องกง(ยู23) |
Australia FFA Cup | |||
14:00 | โกลด์ โคสต์ ไนท์ | 1-1 | ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี |
ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก | |||
14:00 | เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ) | 1-0 | Beijing ZaoTai Woman |
14:00 | เหอหนาน ฮุยซาง (ญ) | 0-0 | เจ้อเจียง(ญ) |
14:00 | ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ) | 1-0 | เจียงซูซูหนิง(ญ) |
Japan Regional League | |||
14:00 | Nankatsu SC | 3-2 | Toin Yokohama University |
15:00 | Joyful Honda Tsukuba | 3-2 | Aries Tokyo |
Philippines UFL | |||
14:00 | คายาเอฟซี | 1-0 | Dynamic Herb Cebu |
16:30 | สตาเลี่ยน เอฟซี | 3-3 | Taguig |
19:00 | เอฟซี เมรัลโกมะนิลา | 4-2 | ฟิลิปปินส์แอร์ฟอร์ซ |
เอ-ลีก | |||
14:00 | เมลเบิร์น วิคตอรี่ | 1-1 | เมลเบิร์น ซิตี้ |
จีน ลีก ดิวิชั่น 2 | |||
14:00 | Langfang City of Glory | 1-0 | ShaanXi Union |
14:30 | Shandong Taishan B | 3-0 | Xi an Ronghai |
15:00 | Ganzhou Ruishi | 0-2 | Guangzhou Shadow Leopard |
15:00 | อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ | 1-0 | Rizhao Yuqi |
18:30 | Haimen Codion | 1-1 | Dalian Kuncheng |
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 | |||
14:00 | เสิ่นหยาง เออบาน | 0-2 | เหอเป่ย กังฟู |
14:30 | เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์ | 1-1 | กว่างซี เปาหยุนเอฟซี |
18:30 | หนานจิงซิตี้เอฟซี | 2-1 | เจียงซี เหลียนเชง |
Chinese Taipei Intercity League | |||
14:30 | มหาวิทยาลัยหมิงฉวน | 0-3 | ไถหนันซิตี้ |
14:30 | มหาวิทยาลัยฟูเจน | 0-1 | Taichung Futuro |
17:30 | Taiwan Shihu | 2-0 | Athletic Club Taipei |
17:30 | ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี | 3-1 | Vikings-Play One |
ไชนีสซูเปอร์ลีก | |||
14:30 | หนันท่ง ฉื่อยัน | 2-3 | ชางชุน ย่าไท่ |
17:00 | เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว | 4-0 | เจ้อเจียง กรีนทาวน์ |
18:00 | เหมยโชวเคอเจีย | 1-1 | ชางโจว ไลออนส์ |
18:35 | ปักกิ่ง กั๋วอัน | 2-1 | เฉิงตู ซินเฉิง |
18:35 | อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ | 1-0 | ชิงเต่า จงเนิ่ง |
19:00 | เสฉวน | 0-6 | เซี่ยงไฮ้ พอร์ท |
South Africa Reserve League | |||
15:00 | ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด(สำรอง) | 4-2 | Richards Bay FC Reserves |
15:00 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์(สำรอง) | 3-2 | เคปทาวน์ซิตี้ เอฟซี (สำรอง) |
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga | |||
15:15 | โบฮีเมียนส์ 1905 บี | 2-1 | สลาเวีย ปราก 2 |
15:15 | สโลวัคโก้ 2 | 0-0 | ยูนิโก้ |
15:15 | คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ | 1-2 | มลาด้า โบเลสลาฟ 2 |
15:15 | สโลวาน ลิเบอเรช 2 | 3-1 | ฮราเดตซ์กราลอเว บี |
15:15 | ดุคลา ปราก บี | 1-1 | แอดมิร่า ปราฮา |
15:30 | พัลเซ่น 2 | 3-1 | โลโค ทาวิน |
15:30 | ซลิน 2 | 0-2 | Sardice |
16:00 | โอโตรโควิซ | 2-1 | เอสซี ซนอย์โม |
22:00 | เอสเค ซาปี้ | 3-0 | เอฟเค โคลิน |
22:00 | โซคอล โบรซานี่ | 1-0 | ยาบโลเนช 2 |
22:00 | Taborsko Akademie | 3-0 | เซสเก บูเดโจวิซ 2 |
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 | |||
15:15 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ | 3-2 | ไวสคอป |
15:15 | ซิกม่า โอโลมุช บี | 1-0 | เอฟเค มาส ทาบอร์สโก |
Czech Group D League | |||
15:15 | เอ็มเอฟเค ฮาเวียชอฟ | 3-0 | เอสเอสเค บิโลเวก |
21:30 | Velka Bites | 4-1 | เวลเก เมซิริคิ |
21:30 | Tatran Vsechovice | 5-0 | FC Prerov |
21:30 | Frenstat Pod Radhostem | 1-4 | วิทโควิซ |
21:30 | Zdar nad Sazavou | 0-1 | Breclav |
21:30 | Polna | 3-2 | TJ Dalnice Sperice |
22:00 | เอฟซี เซนิท คาสลาฟ | 3-2 | Velke Hamry |
Mongolia Premier League | |||
15:15 | Bavarians FC | 2-4 | Khoromkhon Club |
Austria Erste Division | |||
15:30 | เฟริส เวียนนา 1894 | 2-1 | เอสวี รีด |
Slovakia 3.Liga | |||
15:30 | Raca Bratislava | 0-0 | มาลัซกี |
16:00 | Slavia TU Kosice | 2-0 | โอเดว่า ลิปานี่ |
22:00 | FTC Filakovo | 1-1 | Stara Lubovna |
22:00 | FK Podkonice | 1-3 | เอสเคเอฟซีเรด |
22:00 | เทสล่า สตรอปคอฟ | 2-1 | MFK Snina |
22:00 | FK Svidnik | 6-3 | TJ Tatran Oravske Vesele |
Austria Landesliga | |||
15:30 | WSG Swarovski Tirol B | 7-0 | SK St Johann |
15:30 | SV Deutschfeistritz | 5-2 | SV Thal |
15:30 | SV Rothenthurn | 5-1 | WSG Radenthein |
15:30 | ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว | 0-1 | SC Red Star Penzing |
16:00 | Langenrohr | 2-2 | St.Polten Amateure |
Austrian 3.Liga | |||
15:30 | ASK Klagenfurt | 1-1 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม |
20:00 | เรนดอร์ฟ อัลทัช บี | 5-2 | SPG Motz/Silz |
Austrian Frauen Bundesliga | |||
15:30 | Dornbirn (W) | 1-1 | เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) |
16:00 | Neulengbach Woman | 1-2 | แวคเกอร์ ติโรล (ญ) |
17:45 | First Vienna (W) | 2-1 | Austria Wien (W) |
18:00 | Union Kleinmunchen Women | 2-2 | Sturm Graz/Stattegg Women |
Czech Republic 5. Ligy | |||
15:30 | Sapeli Polna | 0-2 | Chotebor |
15:30 | Holysov | 1-0 | FK Nepomuk |
21:30 | SK Borsice | 1-1 | FK Morkovice |
22:30 | Slavoj Myto | 1-1 | SP Cernice |
สโลวาเกีย ลิกา 1 | |||
15:30 | เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน | 3-2 | สโลวาน บราติสลาวา บี |
Spanish Bizkaia-Tercera Division | |||
16:00 | ซีดี คานิลลัส | 2-0 | Villanueva del Pardillo |
16:00 | ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส | 2-3 | ซีดี โคโรเนีย มอสคาร์โด |
16:00 | RSD อัลกาล่า เอนาเรส | 1-3 | ราโย่ บาเยกาโน่ 2 |
16:00 | ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน | 2-2 | ลาส โรซัส |
16:00 | มอสโตเรส | 1-1 | CU Collado Villalba |
17:00 | พูเอนเต้ เจนิล | 2-1 | เซบีย่า ซี |
17:00 | CD Union Sur Yaiza | 1-1 | เตเนริเฟ่ 2 |
17:00 | แอทเลติโก้ มานชา เรอัล | 2-2 | อัลเมเรีย บี |
17:00 | CD Huetor Tajar | 2-4 | Arenas Armilla |
17:00 | ซีดี เตรรา | 1-3 | เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี |
17:00 | รีล เจน | 2-1 | ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ |
17:00 | คลับ มาริโน่ | 2-1 | พานาเดอเรีย พูลิโด้ |
17:00 | ยูดี แกรน ทารายาลเอสที | 2-2 | แอตเลติโก้ วิคตอเรีย |
17:00 | โคนิล ซีเอฟ | 1-2 | ลาปาลมา |
17:00 | ซีดี คาเบเซนเซ | 1-1 | อายามอนเต ซีเอฟ |
17:00 | CD Plus Ultra | 1-2 | เรอัล มูร์เซีย 2 |
17:00 | อัลบาเซเต้ 2 | 3-3 | CD Torrijos |
17:00 | โอลิเวนซา เอฟซี | 1-4 | โมราโล ซีพี |
17:00 | Portmany | 1-2 | Ibiza Islas Pitiusas |
17:00 | โมทริล ซีเอฟ | 1-1 | ยูดี มาราเซน่า |
17:00 | Malaga City | 3-2 | Torredonjimeno |
17:00 | กอร์โดบา บี | 3-3 | Atletico Espeleno |
17:00 | ซีดี ฮัวโตร เวก้า | 1-3 | ซีดี รินกอน |
17:00 | UD Torre del Mar | 0-2 | แอตเลติโก้ มาลากูโน |
17:00 | CD Torreperogil | 1-1 | ซีดี เอล อีจิโด |
17:00 | CD Buzanada | 3-1 | ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ |
17:00 | ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า | 1-1 | อาลูกัส ซีเอฟ |
17:00 | Herbania | 2-1 | วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า |
17:00 | CD Pozoblanco | 4-1 | Bollullos CF |
17:00 | Ceuta B | 1-1 | ลูเซน่า |
17:00 | AD Cartaya | 3-2 | โคเรีย ซีเอฟ |
17:00 | Luarca CF | 2-3 | ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล |
17:30 | เอฟซี เอล | 3-5 | เออี พรัท |
17:30 | โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ | 2-0 | ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ |
17:30 | เอฟซี วิลาฟรานกา | 1-2 | ยูอี โอลอต |
17:30 | ซีเอฟ เปราลาดา | 1-2 | ฮอสปิตาเลย์ |
17:30 | ซีเอฟ มอนตาเนซ่า | 3-2 | CFJ Mollerussa |
17:30 | กิโรน่า บี | 4-2 | UE Rapitenca |
17:30 | Fundacio Esportiva Grama | 2-2 | CF Badalona B |
17:30 | UE Tona | 2-2 | ซีเอฟ เรอุส เดปอร์ติอู |
22:00 | UD Arenal | 2-2 | ยูดี อัลคูเดีย |
22:00 | Arosa Sociedad Cultural | 2-1 | Atletico Arteixo |
22:00 | CD Cieza | 2-1 | ลา โฮย่า ลอร์ก้า |
22:00 | อัลมาซาน | 1-1 | Colegios Diocesanos |
22:00 | CyD Leonesa Jupiter Leones B | 1-2 | แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า |
22:00 | โอโยเนซา | 2-1 | Rio Sports |
22:00 | CD Laguna de Duero | 3-2 | CD Becerril |
22:00 | UD Ourense | 3-0 | Paiosaco |
22:30 | ซีดี คารินเยนา | 1-2 | CF Illueca |
22:30 | CF Calamocha | 2-3 | เอดี อัลมูร์เดวา |
22:30 | SD Borja | 1-2 | ซีเอ มอนซอน |
22:30 | คอนสตานเซีย | 1-1 | ซานตันยี |
22:30 | บียารัลโบ CF | 2-1 | ยูดี ซัลตา มัลตาร์ |
22:30 | คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร | 3-1 | CD Mirandes B |
22:30 | ซีดี เบอร์ซีโอ้ | 3-2 | Pena Balsamaiso CF |
22:30 | เอสดี อีเจีย | 3-3 | SD Huesca II |
22:30 | CA River Ebro | 1-3 | Calahorra B |
22:59 | Aurrera Ondarroa | 1-2 | ซีดี บาสโคเนีย |
22:59 | CD Derio | 1-1 | Alaves C |
22:59 | Avance Ezcabarte | 2-1 | เบติ โคซโค เคอี |
22:59 | ซีดีเบติ โอนัค | 3-2 | ซีเอซิลบอลเนโร |
22:59 | CD Utiel | 3-1 | Soneja |
22:59 | ซีดี ซาน อิคนาซิโอ | 2-2 | เอสซีดี ดูรานโก้ |
22:59 | ออนทินเยนท์ ซีเอฟ | 2-2 | อะเซโร |
22:59 | Casalarreina | 4-3 | CD Tedeon |
22:59 | CCD Alberite | 1-3 | ฮาโร เดปอร์ติโบ |
22:59 | Anaitasuna | 2-1 | Anorga |
22:59 | เรอัลอวิล่า ซีเอฟ | 3-1 | ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน |
22:59 | UD Rayo Ibense | 1-6 | บียาร์เรอัล ซี |
22:59 | ซีดี ซูบิซ่า | 3-1 | Lagunak |
22:59 | เจเรซ | 2-1 | Castuera |
22:59 | เอสดี เรวิลลา | 1-3 | ซีดี เบซานา |
22:59 | แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ | 1-2 | ซีดี ทุยล่าร์ |
22:59 | กัวดาล | 2-1 | อูรากา |
22:59 | CD Colindres | 2-2 | CD Naval |
22:59 | Atletico Mineros | 1-1 | คาสโตร |
22:59 | Solares | 3-2 | ยูซี คาร์เทส |
22:59 | ซีดี โตรเปโซน | 2-1 | เอสดี ลาเรโด |
22:59 | ปาเซ เคอี | 3-1 | Urduliz FT |
22:59 | CD Touring | 2-1 | ซีดี ลากุล โอแนค |
22:59 | U.M. Escobedo | 2-1 | ซีดี กัวร์นิโซ |
22:59 | ซีเอฟ ปาเลนเซีย | 0-2 | ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ |
22:59 | เอสดี เบียไซน์ | 3-1 | เอสดี ไลเนา |
22:59 | Atzeneta UE | 1-2 | Patacona |
22:59 | CF Jaraiz | 0-2 | ดอน เบนิโต้ |
22:59 | โปรตุเกตเรเต้ | 0-1 | เอสดี ดิวส์โต |
22:59 | ยูดี เลบานเต้ บี | 0-0 | Gandia |
23:30 | ซีดี อัลกูไนโน | 6-2 | CDFC La Calzada |
00:00 | CP Montehermoso | 0-0 | CD Diocesano |
00:00 | CS Puertollano | 1-1 | UD Socuellamos |
00:00 | CD Colunga | 1-2 | ยูซี เซียราส |
00:30 | UD Llanera | 4-1 | ซีดี พราวิอาโน |
Germany Youth U19 League | |||
16:00 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 19) | 1-2 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) |
16:00 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) | 0-4 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) |
16:00 | มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) | 2-1 | ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) |
16:00 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) | 3-0 | ชาลเก้ 04 (ยู 19) |
16:00 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) | 2-1 | วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19) |
18:00 | อาร์มีเนียบีเลเฟลด์(ยู 19) | 2-1 | เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19) |
18:00 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) | 2-1 | SC Verl U19 |
18:00 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) | 3-2 | เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) |
18:00 | โคโลญจน์ (ยู 19) | 1-4 | พาเดอร์บอร์น(ยู 19) |
Vietnam First Division | |||
16:00 | Huda Hue | 0-2 | ดง หน่าย เอฟซี |
16:00 | ทีทีบีดี ฟูดอง | 1-0 | เอสเอชบี ดานัง |
18:00 | บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี | 1-0 | ฟ๋อเฮียนเอฟซี |
Spanish Ladies Premier League B | |||
16:00 | ลา โซลานา(ญ) | 0-5 | Fundacion CD Tenerife (W) |
16:00 | ซาราโกซ่า (ญ) | 5-2 | Athletic Bilbao C (W) |
16:00 | Osasuna II (W) | 3-0 | สปอร์ติ้ง กิฆอน(ญ) |
00:00 | อัลฮามา ซีเอฟ (ญ) | 0-3 | โอซาซูนา(ญ) |
Hungary NB III | |||
16:00 | MOL Fehervar FC II | 0-0 | Mohacs |
16:00 | Gyirmot SE II | 3-0 | Szombathelyi Mav Haladas VSE |
16:00 | ปุชกาช อคาเดเมีย 2 | 0-2 | ETO Akademia |
22:00 | Beech Sigit | 3-1 | โกมาโรม วีเอสอี |
22:00 | III. เครูเลติ ทียูอี | 7-1 | บุดดาออร์ส เอสซี |
22:00 | Tiszaujvaros | 1-1 | อาร์อีเอซี |
22:00 | เพนซึเยอร์ เอสอี | 1-0 | Fuzesgyarmati SK |
22:00 | PEAC FC | 2-2 | Majosi SE |
22:00 | Balatonfuredi FC | 1-2 | Zalaegerszegi TE II |
Northern German state premier league - bayern | |||
16:00 | SSC Teutonia 99 | 0-0 | VSG Altglienicke II |
19:30 | แบร์ลิเนอร์ เอสซี | 0-0 | FSV Spandauer Kickers |
20:00 | FC Wilmersdorf | 4-3 | SD Croatia Berlin |
Finland Championship U20 | |||
16:00 | แอตแลนติส (ยู 20) | 2-2 | เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) |
17:00 | เอฟซี ฮอนก้า (ยู 20) | 4-2 | เอ็มพี (ยู 20) |
17:00 | NoPS U20 | 1-1 | HooGee EsPa YJ U20 |
21:00 | MPS U20 | 6-1 | Atlantis II U20 |
Germany Bundesliga II Women | |||
16:00 | โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) | 2-1 | Andernach (W) |
16:00 | เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) | 0-1 | เอสวี เม็พเพ่น (ญ) |
16:00 | ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) | 3-1 | มอนเชงกลาดแบช (ญ) |
16:00 | ฮัมบูร์ก (ญ) | 1-1 | ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) |
16:00 | บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) | 2-2 | เอสซีซันด์(ญ) |
16:00 | เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) | 1-4 | Carl Zeiss Jena (W) |
19:00 | เอสวี ไวน์เบิร์ก(ญ) | 3-1 | อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) |
SVK U19 A | |||
16:00 | เทรนซีน (ยู 19) | 6-1 | FC Vion Zlate Moravce U19 |
Andorra Super league | |||
16:00 | เอฟซี ออร์ดิโน | 1-0 | Atletic America |
18:30 | Penya Encarnada | 3-2 | CF Esperanca dAndorra |
23:30 | อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส | 6-0 | ซีอี คาร์โรอิ |
Spanish Ladies Premier League C | |||
16:00 | CPM Friol (W) | 2-2 | Sardoma CF (W) |
18:00 | Victoria FC Santiago (W) | 1-2 | Lugo (W) |
18:00 | Pozuelo Alarcon (W) | 0-0 | Fundacion Albacete B (W) |
18:00 | Granada B (W) | 0-3 | CFF Olympia Las Rozas (W) |
18:00 | Berriozar CF (W) | 2-0 | Arratia CD (W) |
20:00 | ซาลามังกา (ญ) | 1-2 | Bizkerre B (W) |
22:00 | CD Valdefierro (W) | 1-1 | Stadium Casablanca (W) |
22:59 | Villaviciosa Odon (W) | 5-0 | Torrelodones (W) |
Croatia 3.Division | |||
16:00 | GAJ Mace | 3-3 | เอ็นเค มักซีมีร์ |
22:00 | คอพรีฟนีตซา | 1-3 | Granicar Kotoriba |
Italian Youth League | |||
16:00 | ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) | 1-2 | กาญารี่(เยาวชน) |
20:00 | เจนัว(เยาวชน) | 3-1 | ยูเวนตุส(เยาวชน) |
20:00 | โบโลญญ่า(เยาวชน) | 3-2 | อตาลันต้า (เยาวชน) |
Kenya Premier League | |||
17:00 | กากาเมก้า โฮมบอยซ์ | 1-2 | เคนยา โพลิส เอฟซี |
19:00 | เอเอฟซี ลีโอพาร์ด | 1-0 | บานดาริ |
รัสเซีย ดิวิชั่น 1 | |||
16:00 | เอฟซี อูฟา | 3-1 | Rodina Moskva II |
18:00 | เอฟเค ทิวเมน | 0-2 | แอคร่อน โตเกลียทติ |
21:30 | เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ | 3-1 | เอฟซี มูรอม |
22:00 | ยูโรเซ คราสโนดาร์ | 0-2 | เอฟเค เลนินกราเดทส์ |
รัสเซีย ดิวิชั่น 3 | |||
17:00 | FK Khimki B | 3-2 | สโตรกิโน่ มอสโก |
18:00 | อาร์เซน่อล ตูล่า 2 | 4-1 | ซัลยุต |
18:40 | Kompozit | 3-2 | คแวนท์ ออบนินส์ค |
19:00 | เอฟเค โคลอมนา | 1-3 | FK Kosmos Dolgoprudny |
20:00 | ลูกิ อีเนอร์จีย่า | 1-1 | ซนามย่า ทรูด้า |
20:30 | Baltika-BFU Kaliningrad | 4-1 | FC Tver |
Estonia Esi Liiga | |||
16:30 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี | 2-8 | Harju JK Laagri |
South Africa League Women | |||
16:30 | Lindelani FC (W) | 1-2 | City Lads FC (W) |
20:00 | University of Pretoria (W) | 1-2 | Johannesburg Uni (W) |
Estonia Teine Liiga | |||
16:30 | Trans Narva B | 2-0 | ทูเลวิค วิจานดี่ |
21:00 | FC Kuressaare II | 5-1 | นอมเม่ เจเค คาลจู 2 |
Poland Womans League | |||
16:45 | โปกอน(W) | 0-0 | ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) |
17:00 | Slask Wroclaw (W) | 1-0 | APLG Gdansk (W) |
18:00 | Stomil Olsztyn (W) | 2-0 | Pogon Tczew (W) |
20:00 | คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) | 4-1 | Rekord Bielsko Biala (W) |
22:00 | จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) | 2-0 | เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) |
พรีเมียร์ลีก สเปน(W) | |||
17:00 | เลบานเต้ ยูดี (ญ) | 4-3 | เรอัล โซเซียดาด(ญ) |
21:00 | สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) | 1-2 | เลบานเต้ ลาส พลานาส(หญิง) |
22:59 | เรอัล เบติส ( ญ ) | 1-1 | เซบีญ่า เอฟซี (ญ) |
01:30 | มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) | 0-1 | ซีดี ตากอน(ญ) |
Spanish Segunda Division B | |||
17:00 | ซีดี ตูเดลาโน่ | 2-0 | อลาเบส 2 |
17:00 | Cerdanyola del Valles | 0-2 | เอสดี ฟอร์เมนเตรา |
17:00 | ซีอี ยูโรปา | 6-0 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี |
17:00 | ยูดี ออร์ซิร่า | 0-0 | CE Manresa |
17:00 | เรอัล โอเบียโด้ บี | 1-2 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี |
17:00 | เรอัล เอวิเลส | 0-2 | โอเรนเซ |
17:00 | เอร์กูเลส | 2-1 | เยย์ดา |
17:00 | SE Penya Independent | 1-2 | Torrent C.F |
17:00 | แตร์ราสซ่า | 1-1 | เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า |
17:00 | บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา | 0-0 | แอตเลติโก้ ซากัลทิโน |
17:00 | คาเซเรโน่ | 5-0 | นูมานเซีย |
17:00 | ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา | 0-1 | ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล |
17:00 | จี.เซโกเบียน่า | 1-0 | ซีดี อิเยร์กาส |
17:00 | ซีดี กวาดาลาฮารา | 6-2 | ซีดี เมนซาเจโร่ |
17:00 | ซีดี มอนติโฆ่ | 0-2 | CD Atletico Paso |
17:00 | ยูดี ซาน เฟอร์นันโด | 2-2 | เกตาเฟ่ บี |
17:00 | เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว | 0-2 | ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส |
17:00 | Ursaria | 1-0 | วิลล่าโนเวนเซ่ |
17:00 | บาดาโฮซ | 2-3 | AD Llerenense |
17:00 | ซีเอ แอนโตเนียโน่ | 2-0 | รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ |
17:00 | เอสดี เกอร์นิกา | 0-1 | Barbastro |
17:00 | มาริโน่ ลูอันโก้ | 3-0 | ซีดี โควาดอนก้า |
17:00 | ปอนเตเบดรา | 1-0 | Racing Villalbes |
17:00 | โครูโช่ เอฟซี | 1-1 | กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า |
17:00 | นาซาร่า | 3-2 | Valle de Egues |
17:00 | กาลาฮอร์รา | 4-3 | เรอัล ซาราโกซ่า 2 |
17:00 | ซีดี คายอน | 1-2 | ยูเนี่ยน แลงเกรโอ |
17:00 | เบรีย | 0-5 | แอธเลติก บิลเบา บี |
17:00 | บาราคแอลโด ซีเอฟ | 3-0 | UD Mutilve |
17:00 | เรอัล เบติส 2 | 1-1 | CD Estebona |
17:00 | เรอัล โซเซียดัด ซี | 2-1 | ซีดี อิซาร่า |
17:00 | ซีดี เอล ปาโล | 1-1 | เซบีย่า แอตเลติโก |
17:00 | เอฟซี คาร์ตาจีนา บี | 2-0 | มัล เมนอร์ |
17:00 | อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ | 1-1 | เอดี ซานฮวน |
17:00 | ลา ยูเนียน ซีเอฟ | 1-2 | คาดิส 2 |
17:00 | ยูดี มาร์เบลล่า | 1-1 | อคูลัส ซีเอฟ |
17:00 | โอริฮูร่า | 3-2 | ซีดี ซาน โรเก้ |
17:00 | ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย | 9-0 | เบเลซ ซีเอฟ |
17:00 | เยคราโน ดิปอติโว | 0-1 | มันเชโก้ ซิวดัด |
17:00 | ซีดี กัวจูเอโล | 0-2 | เรอัล บายาโดลิด บี |
17:00 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 | 3-1 | กอมโปสเตลา |
17:00 | Andratks | 0-3 | ซานแอนดรู |
22:59 | ซาโมรา ซีเอฟ | 4-1 | อารันดิน่า |
Spain Primera Division RFEF | |||
17:00 | Ibiza Eivissa | 0-0 | เรอัล มาดริด กัสติยา |
17:00 | อัลเจซีราส | 1-0 | แอตเลติโก บาเรียเรส |
17:00 | มาลาก้า | 1-1 | เมริดา เอดี |
17:00 | ยูดี เมลิลล่า | 1-0 | ซีดี ซาน เฟอร์นานโด |
17:00 | เอดี เซวตา | 2-0 | อันเทคัวร่า ซีเอฟ |
17:00 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า | 2-2 | โอซาซูน่า บี |
21:00 | กรานาดา ซีเอฟ บี | 3-0 | คอร์โดบ้า |
21:00 | ยูอี คอร์เนลล่า | 0-1 | พอนเฟร์ราดิน่า |
22:59 | ซาบาเดย์ | 0-0 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า |
22:59 | ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ | 1-3 | เรเครติโบ อูเอลบา |
00:00 | Arenteiro | 1-3 | ซีดี ลูโก้ |
01:00 | ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ | 0-0 | แอตเลติโก้ เด มาดริด บี |
โปรตุเกส ดิวิชั่น2 | |||
17:00 | เปนาฟิลด์ | 0-1 | มาริติโม่ |
20:00 | นาซิอองนาล ดา มาไดร่า | 4-0 | ปอร์โต้ บี |
21:30 | วิลาเวอเดินเซ่ | 0-1 | เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ |
00:00 | เอสแอล เบนฟิก้า บี | 2-2 | ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า |
Kenya Super League | |||
17:00 | Darajani Gogo | 6-0 | Silibwet Leons FC |
17:00 | Luanda Villa SC | 1-2 | Mara Sugar FC |
Liga de Elite | |||
19:15 | เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า | 5-2 | Hang Sai |
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก | |||
17:00 | Polissya Zhytomyr | 1-1 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ |
19:30 | ดินาโม เคียฟ | 5-0 | โคลอส โคซาลิฟก้า |
22:00 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก | 3-0 | เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า |
Poland III Liga | |||
17:00 | สลาสค์วรอคลาวน์ 2 | 0-0 | เคเอส พอลโควิค |
19:00 | Rekord Bielsko-Biala | 6-2 | LZS Starowice Dolne |
22:00 | Polonia Ilowo | 0-9 | MLKS Znicz Biala Piska |
22:00 | ชาก้า ตราโนร์บเช็ค | 3-0 | Orleta Radzyn Podlaski |
00:00 | Wiara Lecha Poznan | 1-2 | Victoria Wrzesnia |
Ireland Leinster Senior League | |||
17:00 | Balscadden FC | 2-2 | CYM Beechwood |
20:00 | Rush Athletic | 1-2 | Drogheda Town FC |
Spain Youth League | |||
17:00 | ซีดี 26 เดอ เฟเบอเรโร่(ยู19) | 0-3 | CF Alhendin Balompie U19 |
17:00 | เซบีย่า (ยู 19) | 1-1 | อัลเมเรีย(ยู19) |
18:00 | เลกาเนส(ยู 19) | 4-1 | เกตาเฟ่(ยู 19) |
22:00 | เรอัล โอเบียโด้(ยู 19) | 0-0 | สปอร์ติ้ง กิฆอน(ยู 19) |
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 | |||
17:00 | เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) | 2-2 | เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) |
22:00 | SC Farense U19 | 0-0 | เบนฟิก้า(ยู 19) |
Portugal Campeonato Nacional Women | |||
17:00 | วาลาดาเรส ไกอา เอฟซี (ญ) | 0-1 | เบนฟิก้า ( ญ ) |
17:00 | Vilaverdense (W) | 2-0 | มาริติโม่(ญ) |
21:30 | CA Ouriense (W) | 0-3 | สปอร์ติง(ญ) |
Poland League Women | |||
22:00 | Resovia Rzeszow (W) | 4-1 | Bielawianka Bielawa (W) |
22:00 | Skra Czestochowa (W) | 1-0 | Sleza Wroclaw (W) |
Lithuania U19 League | |||
17:00 | Prienu FM U19 | 0-0 | FK Panevezys U19 |
18:00 | FK Zalgiris Vilnius U19 | 8-0 | SRC-FK Vidzgiris U19 |
เอเรอดีวีซี | |||
17:15 | เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ | 0-5 | อาร์เคซี วาลไวก์ |
17:15 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น | 4-2 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม |
19:30 | อูเทร็คท์ | 1-0 | วิเทสส์ อาร์นเฮม |
19:30 | โวเลนดัม | 1-4 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม |
21:45 | อาแซด อัลค์มาร์ | 2-1 | เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด |
01:00 | เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม | 5-0 | พีอีซี ซโวลล์ |
เซเรียอา | |||
17:30 | กาญารี่ | 1-1 | เลชเช่ |
20:00 | เวโรน่า | 2-1 | ฟิออเรนติน่า |
20:00 | เอ็มโปลี | 0-0 | โฟรซิโนเน่ |
22:59 | เอซี มิลาน | 3-3 | เจนัว |
01:45 | เอเอส โรม่า | 1-1 | ยูเวนตุส |
โปแลนด์เอ็คสตรัคลาซ่า | |||
17:30 | วอร์ต้า พอซแนน | 2-1 | วิดซอว์ ลอดส์ |
20:00 | โคโรน่า คีลเซ่ | 1-1 | ปิแอส กลิวิส |
22:30 | ลีเกีย วอร์ซอว์ | 0-3 | ราดอมเมียร์ก ราดอม |
Portugal Liga 3 | |||
17:30 | สปอร์ติ้ง โควิลฮา | 0-2 | อัลแวร์กา |
ไทยลีก | |||
17:30 | ขอนแก่น ยูไนเต็ด | 2-2 | ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด |
18:00 | การท่าเรือ เอฟซี | 2-0 | ชลบุรี เอฟซี |
19:00 | ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี | 2-0 | ลำพูน วอร์ริเออร์ |
Italian Women Division 1 | |||
17:30 | Sampdoria (W) | 2-0 | นาโปลี(หญิง) |
17:30 | โรม่า ซีเอฟ ( ญ ) | 4-3 | อินเตอร์ มิลาน(ญ) |
Croatia First League Women | |||
17:30 | Dinamo Maksimir (W) | 1-5 | โอซีเยค (ญ) |
21:00 | ZNK Donat Zadar (W) | 1-1 | HNK Gorica W |
โปแลนด์ ลิกา 1 | |||
17:40 | แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า | 2-2 | โปโลเนีย วอร์ซอว์ |
20:00 | วิสล่า พล็อค | 1-0 | มอเตรอ รูบิน |
22:59 | ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ | 1-1 | โครบริ โกลกูฟว์ |
UEFA European Womens U17 Championship | |||
20:30 | สวีเดน(ญ) ยู17 | 2-3 | ฝรั่งเศส(ญ) ยู17 |
ลิทัวเนีย คัพ | |||
18:00 | Sirijus Klaipeda | 2-5 | ดีซัวกาส เทลเซีย |
19:00 | FK Dembava | 3-4 | Babrungas |
22:00 | Alternatyvus FK | 1-1 | FM Klaipedos |
Turkey Bayanlar 1. Ligi | |||
18:00 | Fatih Vatan Spor (W) | 3-2 | Gaziantep Asya Spor (W) |
18:00 | อาเหม็ดสปอร์(ญ) | 2-2 | คาราเดนิซ อีเรกลิสปอร์ (ญ) |
18:00 | อทาเชียร์ เบเลดิเย่ (ญ) | 1-4 | Hakkarigucu SK (W) |
18:00 | Pendik Camlikspor (W) | 2-2 | Fatih Karagumruk (W) |
Norway Division 1 Women | |||
18:00 | ทรอมโซ (ญ) | 2-1 | อโวลเนส (ญ) |
NOR D4 | |||
18:00 | แบรัมเอสเค | 1-3 | ฟริกก์ |
18:00 | สตาเบ็ค บี | 4-2 | Rana FK |
19:00 | สปินท์ เจลอย | 1-1 | ไมจอลเนอร์ |
19:00 | สคีด ฟุตบอล บี | 1-1 | Askollen |
19:00 | เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี | 1-1 | ฟลินท์ |
19:30 | ฮอนฟอสส์ บีเค | 9-1 | โบโด กลิมท์ 2 |
20:00 | อาซาเน่ ฟุตบอล บี | 5-3 | Ardal |
21:00 | ฮาร์สตัด | 2-2 | เฟรดริกซ์สตรัด บี |
21:00 | โรเซนบอร์ก บี | 0-0 | เวอร์ดัล |
22:45 | Ulfstind | 5-5 | Innstranden |
Swden Women Divi.1 | |||
18:00 | ไอเค อุปซาลา (ญ) | 1-4 | ยูเมีย ไอเค (ญ) |
20:00 | Alingsas (W) | 3-1 | ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) |
21:00 | ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) | 3-3 | จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) |
Finland - Kakkonen Lohko | |||
18:00 | อิลเวส แทมเปเร่ 2 | 2-4 | อินเตอร์ ตูร์คู 2 |
20:00 | โอแอลเอส โอลู | 4-0 | แจส พอริ |
20:00 | จีบีเค คอคโคล่า | 5-1 | เจเอส เฮอร์คิวลีส |
20:00 | เจบีเค เพียตาร์ซาริ | 3-0 | ทีพี 47 โตริโน่ |
22:30 | ทีพีวี แทมเปเร่ | 2-2 | วันตา |
Denmark - 4.Liga | |||
18:00 | Vorup FB | 1-3 | บี 1909 โอเดนเซ่ |
18:00 | ริงโคบิง | 3-1 | Fjordager IF |
18:00 | Horsens Freja | 2-2 | นอร์เรสซันด์บี |
20:00 | AaB 2 | 1-1 | Hedensted |
20:15 | Vinder Vatanspor-VRI | 0-0 | บี 1913 โอเดนเซ่ |
Germany Regionalliga | |||
18:00 | เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด | 2-2 | ฮันซ่า รอสต๊อค 2 |
18:00 | บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 | 2-0 | ชามนิตเซอร์ |
18:00 | Greifswalder FC | 4-2 | ซวิคเกา |
19:00 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี | 1-1 | เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต |
19:00 | เอฟซี 08 โฮมบวร์ก | 1-2 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) |
19:00 | เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต | 0-1 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(Am) |
19:00 | วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 | 1-0 | วีเอฟอาร์ อาเล่น |
19:00 | แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ | 3-2 | สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส |
19:00 | ซังค์ เพาลี 2 | 1-2 | เบรเมอร์ เอสวี |
20:00 | TuS Blau-Weiss Lohne | 1-1 | โฮลสไตน์ คีล 2 |
21:00 | เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก | 0-2 | บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก |
Sweden Div 3 Mellersta | |||
18:00 | ลินโดมี่ จีไอเอฟ | 0-0 | ฮิตตาร์พีเอส ไอเค |
18:00 | ไอเค แฟรงเก้ | 1-1 | Viggbyholms |
19:00 | Lidkopings FK | 0-1 | ไอเค คอนกาฮัลลา |
19:00 | ไอเค กัวติออส | 2-3 | Sifhalla |
20:00 | ไอเอฟเค เทรลเลบอร์จ | 4-1 | ไอเอฟเค เบอร์ก้า |
20:00 | ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ | 1-2 | ไอเคสเล็ปเนอร์ |
21:00 | โจนเซเรดส์ | 0-2 | BK Astrio |
21:00 | Bergdalens IK | 3-5 | ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ |
Denmark Division 3 | |||
18:00 | โฮลสเตโบร บีเค | 3-1 | เวการ์ |
ลีกสูงสุดของลัตเวีย | |||
18:00 | เอฟเค วัลเมียรา | 2-0 | ริกาสฟุทโบลา สโกลา |
20:00 | เอฟเค ออดา ริกา | 1-2 | ริก้า เอฟซี |
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg | |||
18:00 | วีเอฟอาร์ กราซิงค์ | 2-6 | TSV Nordlingen Youth |
20:00 | แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ | 1-1 | TuS Makkabi Berlin |
20:00 | TuS Komet Arsten | 1-3 | เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน |
20:00 | SV Westfalia Rhynern | 0-1 | SpVgg Erkenschwick |
20:00 | TUS Bovinghausen 04 | 3-2 | SG Finnentrop/Bamenohl |
20:00 | FC Eintracht Rheine | 1-2 | FC Brunninghausen |
20:00 | ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก | 2-1 | SV Blau Weiss Bornre |
20:00 | Siegburger SV 04 | 2-3 | FC Germania Teveren |
20:00 | แบร์กิช กลัดบลัค 09 | 3-0 | Konishisdorf |
20:00 | ยูเนี่ยน 60 เบรเมน | 5-2 | เคเอสวี วาตาน สปอร์ต เบรเมน |
20:00 | Viktoria Griesheim | 1-5 | SV Weidenhausen |
20:00 | เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก | 2-0 | เรติงเกน เอสวี |
20:00 | ทีวีดี เฟลเบิร์ท | 2-2 | ทีเอสเฟา เมียร์บุช |
20:30 | FC Buderich 02 | 2-3 | SpVg Schonnebeck |
20:30 | DJK Teutonia St.Tonis | 3-1 | DJK Adler Union Frintrop |
20:30 | Fortuna Koln II | 2-6 | SpVg Porz 1919 |
Denmark Womans League | |||
18:00 | เฮชบี โคเก(ญ) | 0-1 | นอร์ดเยลลันด์(ญ) |
Lithuania - 2. Division | |||
18:00 | Siauliai B | 4-1 | Hegelmann Litauen II |
Kyrgyzstan Top Liga | |||
18:00 | FC Abdish-Ata Kant | 2-1 | เนฟท์ชิ กอชคอร์-อตา |
ไทย ดิวิชั่น 1 | |||
18:00 | อยุธยายูไนเต็ด | 2-1 | ระยอง เอฟซี |
Malawi Premier League | |||
18:30 | Dedza Dynamos | 3-0 | Mafco |
18:30 | Civo United | 1-0 | FOMO FC |
เมสตริลีก้า | |||
18:30 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ | 1-0 | เลวาเดีย ทัลลินน์ |
เยอรมันลีกา 3 | |||
18:30 | พรูเบน มุนสเตอร์ | 4-1 | ซาบรุคเค่น |
21:30 | เฮลเลนเชอร์ เอฟซี | 0-1 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง |
00:30 | อิงโกลสตัดท์ | 1-1 | เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม |
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม | |||
18:30 | รอแยล อันท์เวิร์พ | 1-2 | คลับบรูซ |
21:00 | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน | 3-1 | สตองดาร์ด ลีแอช |
23:30 | แซงต์ กิลลุส | 0-0 | อันเดอร์เลชท์ |
00:15 | คอร์ไทรจ์ | 1-0 | เคเอเอส ยูเปน |
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน | |||
18:30 | เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน | 0-1 | โฮลสไตน์ คีล |
18:30 | ฮันโนเวอร์ 96 | 3-2 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 |
18:30 | เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก | 4-2 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน |
Uzbekistan Pro League | |||
18:30 | Qiziriq Football Club | 2-1 | Buxoro University |
18:30 | Tashkent VFA | 1-1 | ซีเมนท์ชิ คูวาซอย |
19:00 | Fergana FA | 2-2 | ปัคตากอร์ 2 |
19:30 | Qoraqalpogiston FA | 2-1 | นาซาฟ การ์ชิ บี |
Denmark - 2.Liga | |||
19:00 | บราแบรนด์ | 1-1 | ทิซเตด เอฟซี |
Scotland Womens Premier League | |||
19:00 | Montrose LFC (W) | 1-1 | มาเธอร์เวลล์(ญ) |
19:00 | สปาร์ตันส์ (ญ) | 0-0 | ดันดี ยูไนเต็ด (ญ) |
21:00 | ฮาร์ทส์ (ญ) | 3-2 | Partick Thistle (W) |
22:00 | แฮมิลตันเอฟซี (ญ) | 3-3 | อเบอร์ดีน (ญ) |
22:10 | กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) | 2-2 | ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) |
England Under-21 Premier League | |||
19:00 | ลิเวอร์พูล (ยู 21) | 3-2 | คริสตัล พาเลซ (ยู 21) |
Schleswig Holstein Liga | |||
19:00 | SV Eichede | 4-0 | TSV Bordesholm |
20:00 | Eckernforder SV | 1-3 | วีเอฟบี ลูเบ็ค 2 |
ลาลิกา | |||
19:00 | โอซาซูน่า | 0-2 | เรอัล เบติส |
21:15 | เซลต้า บีโก้ | 3-2 | บียาร์เรอัล |
23:30 | บาเลนเซีย | 0-1 | อลาเบส |
02:00 | เซบีย่า | 3-0 | กรานาดา ซีเอฟ |
02:00 | ราโย่ บาเยกาโน่ | 0-1 | อัลเมเรีย |
ออลสเวนส์คาน | |||
19:00 | วาสเทราส เอสเค เอฟเค | 0-2 | เยอร์การ์เด้น |
19:00 | เอล์ฟส์บอร์ก | 3-1 | มัลโม่ เอฟเอฟ |
21:30 | ฮัมมาร์บี้ | 1-2 | ไอเอฟเค วาร์นาโม่ |
21:30 | เอไอเค โซลน่า | 6-2 | ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค |
สกอตติชพรีเมียร์ชิป | |||
19:00 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | 4-1 | คิลมาร์น็อค |
เซกุนด้า ดิวิชั่น | |||
19:00 | เออิบาร์ | 5-0 | เอสดี อมอเรเบียต้า |
21:15 | เอสปันญ่อล | 0-0 | สปอร์ติ้ง กิฆอน |
21:15 | อันดอร์ราซีเอฟ | 0-1 | อัลบาเซเต้ |
23:30 | เรอัล ซาราโกซ่า | 1-3 | บูร์โกส ซีเอฟ |
23:30 | เอลเดนเซ่ | 1-2 | เลกาเนส |
02:00 | เตเนริเฟ่ | 2-0 | เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล |
Holland Derde Divisie | |||
19:00 | เกเมิร์ท | 5-1 | SV Oss 20 |
19:30 | เมียร์เซน | 2-3 | ทีอีซี |
Croatia U19 League | |||
19:00 | เอชเอ็นเค ซิบาเลีย(ยู 19) | 0-1 | HNK Gorica U19 |
20:30 | HNK Sibenik U19 | 3-1 | Kustosija U19 |
Ethiopia Premier League | |||
19:00 | Mekelakeya | 3-1 | Welkite Ketema |
22:00 | Kedus Giorgis | 1-2 | Hawassa City FC |
Norway 2.Liga | |||
19:00 | อัลต้า | 2-2 | สตรอมเมน |
19:00 | บราท์เวก | 3-2 | เอฟเคอเรนดัล |
20:00 | เอฟเค เจิร์ฟ | 2-1 | เอสเค บรานน์ 2 |
20:30 | Eik ตอนซ์เบิร์ก | 1-0 | โซต้า |
21:00 | Gjovik Lyn | 3-1 | วาเลเรนก้า บี |
22:00 | สเตรนฮาม ไอเอล | 4-0 | จังเคเลน |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 | |||
19:00 | เฮลซิงกอร์ | 0-1 | เอซี ฮอร์เซ่นส์ |
20:00 | อัลบอร์ก | 2-3 | โฮโบร |
21:00 | เฮอฟอล์จ โคเก้ | 1-1 | ฮิลลิร็อด |
German Womans League | |||
19:00 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) | 0-1 | เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) |
23:30 | แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) | 4-2 | เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) |
Lithuania A Lyga Women | |||
19:00 | FC Hegelmann (W) | 1-1 | FK Transinvest (W) |
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน | |||
19:00 | ฮวิโดฟ ไอเอฟ | 0-1 | วีบรอก |
19:00 | ลิงบี้ | 2-1 | แรนเดอร์ส |
21:00 | ซิลเคบอร์ก | 0-3 | เอฟซี โคเปนเฮเก้น |
22:59 | มิดทิลแลนด์ | 3-2 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ |
Armenia Division 2 | |||
19:00 | อลาชเคิร์ท บี | 3-3 | BKMA II |
19:00 | FC Noah B | 3-1 | พิวนิค บี |
Finland Women League 1 | |||
22:00 | Helsinki B (W) | 4-1 | Lahti s (W) |
Switzerland - 2.Liga | |||
19:00 | เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) | 3-2 | Bulle |
19:30 | Pully Football | 4-2 | Portalban/Gletterens |
20:00 | ลังเงนทาล | 1-4 | เอฟซี แบลค สทาร์ |
เวียดนาม ดิวิชั่น 1 | |||
19:15 | เดอะ คอง | 0-1 | ฮอง อันห์ ยาลาย |
สวิสซูเปอร์ลีก | |||
19:15 | บาเซิ่ล | 1-1 | ลูเซิร์น |
21:30 | อีเวอร์ดอน | 3-1 | ลัวซานนี สปอร์ท |
21:30 | เอฟซี ซูริค | 0-2 | ยัง บอยส์ |
ออสเตรีย บุนเดสลีก้า | |||
19:30 | สตวร์มกราซ | 1-1 | ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก |
19:30 | เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต | 0-2 | แอลเอเอสเค ลินซ์ |
22:00 | ราปิด เวียนนา | 2-0 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก |
Womens Norwegian Tippeligaen | |||
19:30 | SK Brann (W) | 2-1 | Rosenborg BK (W) |
พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน | |||
19:30 | ตูราน โตวูซ | 1-2 | ซีล่า เอฟเค |
22:00 | Araz Nakhchivan | 0-1 | ซาบาห์ เอฟเค |
โรมาเนีย ลีกา1 | |||
19:30 | ปิโตรลูล โปรเอสติ | 2-1 | เอฟซี โอเตลุล กาลาติ |
01:30 | ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | 3-2 | ราปิด บูคาเรสต์ |
อิรัก ลิก | |||
19:45 | Al Talaba | 3-2 | แบกแดด |
19:45 | อัล-นาฟ | 0-2 | Naft Misan |
22:00 | อาร์บิล | 1-2 | Al Minaa |
00:15 | อัล กูวา อัล จาวิย่า | 1-0 | Al Karkh |
Croatia 2.HNL | |||
19:50 | NK Zrinski Jurjevac | 4-1 | เอ็นเค ดูโกพอลเจ |
22:00 | NK Croatia Zmijavci | 3-0 | Bijelo Brdo |
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก ตุรกี | |||
20:00 | ซาคาร์ยาสปอร์ | 0-2 | Tuzlaspor Kulubu |
20:00 | โบดรุมสปอร์ | 3-0 | โคแคลิสปอร์ |
20:00 | เกนเคลอร์บิลิจี้ | 1-0 | กิริซันสปอร์ |
20:00 | อัลเตย์สปอร์ | 0-2 | อดาน่าสปอร์ |
20:00 | อุมรานิเยสปอร์ | 2-0 | เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี |
20:00 | มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ | 1-0 | โบลูสปอร์ |
20:00 | โครัม เอฟเค | 1-1 | ซานลิอูร์ฟาสปอร์ |
20:00 | บันไดมาสปอร์ | 2-1 | เคซิโอเรนกูคู |
Sweden Damallsvenskan | |||
20:00 | ลิงโคปิ้ง (ญ) | 1-6 | เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) |
20:00 | โอเรโบร (ญ) | 0-1 | วิทสโจ จีไอเค (ญ) |
20:00 | BK Hacken (W) | 2-0 | บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) |
20:00 | ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) | 1-2 | คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) |
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 | |||
20:00 | เอฟเค เวนต์สปิลส์ | 2-0 | เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส |
21:00 | Tukums-2000 II | 0-1 | มารูเพ |
เซเรียบี | |||
20:00 | เอซี เวนิช | 2-1 | เฟอรัลพิซาโล |
20:00 | ชิตตาเดลล่า | 1-1 | บารี |
20:00 | ปาร์ม่า | 1-1 | เครโมเนเซ่ |
20:00 | ซามพ์โดเรีย | 1-0 | เรจเจียนา |
20:00 | โมเดน่า | 0-0 | โคโม |
20:00 | เบรสชา | 4-1 | เลชโก้ |
20:00 | แตร์นาน่า | 1-0 | คาตันซาโร่ |
20:00 | ปิซ่า | 2-2 | ซุดติโรล อัลโต้ |
20:00 | ปาแลร์โม่ | 2-2 | อัสโคลี่ |
20:00 | โคเซนซ่า 1914 | 2-2 | สเปเซีย |
Italy Serie D | |||
20:00 | Casarano | 2-1 | ยูเอสดี บิตอนโต |
20:00 | ASD Sancataldese | 0-1 | Acireale |
20:00 | Roma City | 4-2 | Vastogirardi |
20:00 | อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ | 5-2 | Real Monterotondo |
20:00 | คาร์ปิ | 5-1 | Certaldo |
20:00 | Varesina Calcio | 2-2 | ปิอาเชนซา |
20:00 | Derthona | 0-0 | ไลกอร์น่า |
20:00 | ฟิเดริส อัลเดียร์ | 2-1 | เกลบิซัน |
20:00 | เอซี เอสเต้ | 2-1 | บาสซาโน่ |
20:00 | ทริเทียม | 2-4 | AC Palazzolo (ITL) |
20:00 | ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ | 3-2 | ปากาเนเซ่ |
20:00 | เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม | 2-4 | ASD Caldiero Terme |
20:00 | วิโบเนเซ่ | 4-2 | ASD Licata |
20:00 | US Breno | 4-1 | เอพีดีซี ชิออนส์ |
20:00 | ยูเอส เอดลิเซ | 5-2 | ASD Rigamonti Castegnato |
20:00 | เมซโซลาร่า | 1-2 | เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ |
20:00 | ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ | 3-3 | เอเอสดี บรูซาปอร์โต |
20:00 | กอซซาโน่ | 1-1 | ASD Citta Di Varese |
20:00 | Chisola | 5-1 | เฟซซาเนเซ่ |
20:00 | Lavagnese | 1-2 | US Albenga |
20:00 | AVC Vogherese | 2-1 | ASD RG Ticino |
20:00 | การาวัจจิโอ | 2-1 | Desenzano Calvina |
20:00 | เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ | 1-3 | เลคนาโน |
20:00 | เอซี เมสเตร่ | 1-1 | AC Dolomiti Bellunesi |
20:00 | ASD Alcione | 1-1 | FC Vado |
20:00 | Sammaurese | 3-1 | Sangiuliano City Nova |
20:00 | Nuovo Campobasso | 1-1 | ASD Termoli Calcio |
20:00 | เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า | 3-1 | Sangiovannese |
20:00 | ASD Canicatti | 4-2 | ASD San Luca |
20:00 | Real Casalnuovo | 3-4 | ยูเอส ซิราคูซ่า |
20:00 | Real Forte Querceta | 1-2 | เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ |
20:00 | เอเอสดี มารีนา ฟรานกา | 1-1 | กัลลิโปลี่ |
20:00 | ปอจจิบอนซิ | 4-1 | ฟิกไลน์ |
20:00 | Virtus Bolzano | 1-1 | เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ |
20:00 | ทราปานี่ | 4-2 | Citta Di S. Agata |
20:00 | Vigor Senigallia | 3-5 | แซมเบเนเดทเซ่ |
20:00 | โซระ | 1-2 | อาเวซซาโน |
20:00 | ทีมอัลตามูรา | 1-1 | มาเตล่า |
20:00 | ASD Atletico Ascoli | 4-2 | Riccione |
20:00 | COS Sarrabus Ogliastra | 1-2 | กัสซีโน |
20:00 | ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ | 1-1 | Sansepolcro ASD |
20:00 | ยูเอส เปียเนเซ่ | 1-1 | Tau calcio |
20:00 | มอนเตวาชี | 3-1 | กรอสเซโต้ |
20:00 | บูโดนี | 2-2 | ASD Anziolavinio |
20:00 | ASD Victor San Marino | 3-2 | Borgo San Donnino |
20:00 | Boreale | 3-3 | Cynthiabalonga |
20:50 | USD Pont Donnaz | 1-3 | ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ |
21:00 | Igea Virtus | 1-1 | เรจจิน่า |
22:00 | คาเวเซ่ | 2-1 | San Marzano Calcio |
Kosovo Superliga | |||
20:00 | KF Ballkani | 3-0 | KF Dukagjini |
20:00 | เดริต้า จิลาน | 3-1 | KF Fushe Kosova |
20:00 | KF Llapi | 3-2 | เคเอฟ เฟโรนิเคลิ |
Uganda Division 2 | |||
20:00 | Lugazi Municipal FC | 0-0 | Kataka FC |
20:00 | ยูกันดา โปลิศ เอฟซี | 5-0 | Kyetume |
Belgium Second Amateur Divisio | |||
20:00 | Zulte-Waregem II | 1-2 | Sporting West Harelbeke |
20:00 | KSC City Pirates | 2-1 | Londerzeel SK |
20:00 | Union Saint Gilloise II | 1-3 | อาร์เออีซี มงส์ |
20:00 | Gent Zeehaven | 0-2 | Torhout |
20:00 | Sporting Hasselt | 3-1 | ฮาเดส |
20:00 | Sparta Petegem | 3-0 | KFC Mandel United |
20:00 | เอนด์ราต อาลาส | 1-3 | FC Gullegem |
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น | |||
20:00 | ซีเอ ริเวอร์เพลท | 2-3 | เซอร์โร ลาร์โก |
01:00 | เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ | 0-2 | เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ |
03:30 | เดปอร์ติโว มัลโดนาโด | 3-0 | เซอโร่ มอนเตวิเดโอ |
เช็กเฟิสต์ลีก | |||
20:00 | ฮราเดตส์กราลอเว | 3-1 | ซิกม่า โอโลมุช |
20:00 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | 3-0 | มลาด้า โบเลสลาฟ |
20:00 | เทปลิเซ่ | 2-0 | สโลวาน ลิเบอเรช |
22:59 | สโลวัคโก้ | 2-4 | สปาร์ตาปราก |
ไวเคาส์ลีกา | |||
20:00 | กนิสตัน เฮลซิงกิ | 0-3 | เอฟซี ฮาก้า |
22:30 | ไอเอฟเค มารีฮามน์ | 3-1 | อินเตอร์ ตูร์คู |
Finland Kolmonen | |||
20:00 | Tampere Utd II | 3-1 | เอซีอี |
England Women Super League | |||
20:00 | ลิเวอร์พูล (ญ) | 1-0 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) |
20:15 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) | 1-2 | อาร์เซน่อล (ญ) |
21:00 | เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) | 1-1 | เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) |
00:45 | เชลซี เอฟซี (ญ) | 8-0 | บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) |
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา | |||
20:00 | รีดอมเลีย | 1-0 | NK Rogaska |
22:30 | เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า | 0-0 | เอ็นเค มูรา 05 |
Zimbabwe Premier | |||
20:00 | Arenel Movers | 0-0 | Highlanders FC |
20:00 | Chegutu Pirates | 1-2 | Simba Bhora |
England Womens Northern Premier League | |||
20:00 | น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ) | 2-0 | สโต๊ค ซิตี้ (ญ) |
20:00 | Liverpool Feds Women | 1-2 | วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ) |
20:00 | เบิร์นลีย์ (ญ) | 0-2 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) |
20:00 | Halifax Town (W) | 6-1 | ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ) |
20:00 | ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ) | 3-3 | Stourbridge (W) |
ซือเปร์ลีก | |||
20:00 | อิสตันบูล บูยูคเซ็ค | 4-1 | คาซิมปาซ่า |
22:59 | กาลาตาซาราย | 6-1 | ชีวาสสปอร์ |
22:59 | กาเซียนเท็ป B.B. | 1-1 | ฮาเตย์สปอร์ |
Malta First Division League | |||
20:00 | St. Andrews | 0-0 | Luqa St. Andrew |
South Africa First League | |||
20:00 | Pretoria Callies | 0-3 | Venda |
20:00 | Casric Stars | 4-2 | Platinum City |
20:00 | บาโรก้า เอฟซี | 2-0 | Tshakhuma TM |
20:00 | Upington City | 4-1 | NB La Masia |
20:00 | มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด | 2-0 | Hungry Lions |
20:00 | เจดีอาร์ สตาร์ | 1-0 | Orbit College |
20:00 | แบล็ค ลีโอพาร์ด | 2-2 | มหาวิทยาลัยพริทอเรีย |
20:00 | Magesi | 3-1 | Milford |
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น | |||
20:00 | ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค | 1-1 | โอเรโบร |
England Womens Southern Premier League | |||
20:00 | อิปสวิช (ญ) | 1-0 | บิลเลริเคย์ ทาวน์ (ญ) |
20:00 | เชลเทนแฮมทาวน์(ญ) | 0-3 | Hashtag United (W) |
20:00 | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) | 1-2 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ) |
20:00 | พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ) | 1-2 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ) |
20:00 | Chatham Town (W) | 2-3 | Rugby Borough (W) |
20:00 | พอร์ทสมัธ (ญ) | 10-1 | ลอนดอน บีส (ญ) |
South Africa League Cup | |||
20:00 | สเตลเลนบอส เอฟซี | 1-2 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส |
พรีเมียร์ลีก | |||
20:00 | ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน | 1-0 | แอสตัน วิลล่า |
20:00 | เชลซี | 5-0 | เวสต์แฮมยูไนเต็ด |
22:30 | ลิเวอร์พูล | 4-2 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ |
England National League Women | |||
20:00 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน(ญ) | 2-1 | Old Actonians (W) |
20:00 | เชฟฟิลด์ (ญ) | 1-3 | Sporting Khalsa (W) |
20:00 | ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ) | 5-5 | AFC Sudbury (W) |
20:00 | Leek Town Ladies (W) | 0-5 | โซลิฮัลล์ มอร์ (ญ) |
20:00 | บาร์นสลีย์ (ญ) | 3-2 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ เบลเรส (ญ) |
20:00 | นอร์ทแธมป์ตัน (ญ) | 4-0 | น็อตต์ส เคาน์ตี้ (ญ) |
20:00 | เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ (ญ) | 1-6 | ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ ) |
Italy Serie B Women | |||
20:00 | ลาซิโอ (ญ) | 1-1 | Ternana W |
Uzbekistan Professional Football League | |||
20:00 | นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน | 4-0 | โลโคโมทีฟ ทัชเคน |
20:30 | บุนยอดกอร์ | 0-2 | เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน |
Tanzania Ligue 1 | |||
20:00 | Mashujaa FC | 0-1 | ยัง แอฟริกันส์ |
Burundi League | |||
20:00 | Bumamuru | 6-1 | Magara Young Boys |
เลบานอน ลิก | |||
20:00 | Alahli Nabatiya | 3-1 | Trables Sports Club |
Uganda Premier League | |||
20:00 | เอ็กซ์เพรส เอฟซี | 1-2 | Busoga United |
Germany Landesliga (cup) | |||
20:00 | ASV Hamburg | 1-2 | เอสซี คอนดอร์ ฮัมบูร์ก |
20:00 | Radefelder SV 90 | 2-2 | Radebeuler BC 08 |
20:15 | SV Schlebusch | 1-1 | SSV Homburg Numbrecht |
20:30 | Borussia Lindenthal Hohenlind | 6-1 | Kohlscheider BC |
Zanzibar Premier League | |||
20:15 | Uhamiaji FC | 0-0 | New City FC |
Bolivia Regional Cup | |||
20:30 | CD Municipal Tarija | 1-1 | Pumas Chapacos |
20:50 | Ciudad Nueva Santa Cruz | 4-2 | 24 de Septiembre 1969 |
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก | |||
20:30 | ดินาโม มอสโก | 3-2 | เอฟเค โซชิ |
22:59 | เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด | 0-0 | สปาร์ตัก มอสโก |
บุนเดิสลีกา | |||
20:30 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | 3-4 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม |
22:30 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต | 1-5 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน |
00:30 | ไฮน์เดนเฮลม์ | 1-1 | เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 |
Botswana FA Cup | |||
20:30 | Gaborone United | 1-1 | Galaxy |
โอมาน ลีก | |||
20:50 | โอมาน คลับ | 3-1 | ดูฟาร์ |
21:05 | อัล นาห์ด้า | 1-1 | อัลรูสตัก |
Tunisia Division 2 | |||
21:00 | เอ.เอส อารีอานา | 3-1 | AS Oued Ellil |
21:00 | Espoir Rogba | 2-1 | Jerba Midoun |
21:00 | ES Hammam Sousse | 3-1 | ซีเอส กอบ้า |
กระชับมิตรทีมชาติ | |||
21:00 | จาไมก้า(ยู 17) | 2-1 | ตรินิแดดและโตเบโก(ยู17) |
ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1 | |||
21:00 | ยูเอ็น เกียเจง 97 | 2-2 | FC Wiltz 71 |
21:00 | Mondercange | 2-1 | โฟล่า เอสซ์ |
21:00 | ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน | 1-1 | เรซซิ่ง ยูเนียน |
21:00 | ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 | 2-2 | วิคตอเรีย โรสพอร์ท |
21:00 | US Mondorf-les-Bains | 2-4 | โพรเกรส นีเดอร์คอร์น |
21:00 | จิวเนสเซ่ | 0-2 | Swift Hesperange |
Paraguayan Division 2 | |||
21:00 | Atletico Colegiales | 2-3 | 12 de Junio VH |
Northern Ireland Women | |||
21:00 | Larne FC (W) | 1-2 | ลิสเบิร์น(ญ) |
22:00 | เกล็นโตรัน (ญ) | 6-0 | ครูซาเดอร์ นิวทาวน์แอ็บบี สไตร์เกอร์ส(ญ) |
ลีกา 1 ฮังการี | |||
21:00 | เคชเคเมติ ทีอี | 0-0 | ปาคซิ เซ |
23:30 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี | 5-1 | เดเบรเซน วีเอสซี |
Sweden Division 1 | |||
21:00 | Ariana | 3-1 | ลุนด์ บีเค |
21:00 | อัสซีริสก้า | 3-1 | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล |
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 | |||
21:00 | เควีเอสเค ลอมเมล | 1-1 | KMSK Deinze |
คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ | |||
21:00 | บรอมลีย์ | 2-2 | โซลิฮัลล์ มอร์ |
Argentine Torneo A | |||
21:00 | คิมเบอร์ลีย์ มาร์ เดล พลาต้า | 1-1 | โซล เดอ เมโย |
21:00 | ซีเอ 9 เดอ ฮูลิโอ ราฟาเอลา | 2-1 | El Linqueno |
01:30 | ซานซิเนน่า | 1-1 | คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว |
02:00 | ฮูราแคน ลาส เฮราส | 2-1 | Club Ciudad de Bolivar |
03:00 | สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส | 6-1 | กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย |
05:00 | ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ | 1-1 | Independiente Chivilcoy |
Uruguay League Women | |||
21:00 | Torque (W) | 4-2 | Defensor Sporting (W) |
00:15 | ซีเอ เพนาโรล(ญ) | 4-1 | Liverpool Montevideo (W) |
02:30 | Montevideo Wanderers (W) | 1-4 | Nacional De Football (W) |
05:00 | Boston River (W) | 1-1 | Atletico Fenix Montevideo (W) |
Iceland Womens Division 1 | |||
21:00 | อัฟตูเลดิ้ง (ญ) | 2-1 | ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ) |
22:30 | ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) | 2-2 | ฟจาแด็บ ฮอตตูร เลคเนียร์ (ญ) |
Poland Division 2 | |||
21:00 | ซาเกลบี้ ลูบิน บี | 0-2 | โปกอน ซีดล์เซ |
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 | |||
21:00 | อี.จีเอส กัฟซ่า | 1-0 | เอ.เอส. มาร์ซ่า |
21:00 | สตาดิ ตูนิเซียน | 2-0 | เอสเปรานซ์ เอสที |
23:30 | คลับ แอฟริเคน | 1-3 | สฟาเคซี |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน หญิง | |||
21:00 | ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) | 2-0 | ฮูราแคน(ญ) |
22:00 | โบคา จูเนียร์ส (ญ) | 1-1 | ราซิ่ง คลับ (ญ) |
01:00 | Belgrano (W) | 6-0 | เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) |
01:00 | Banfield (W) | 0-1 | San Luis FC (W) |
Montenegro Division 2 | |||
21:00 | เอฟเค เบราเน | 1-2 | โบเคลจ์ โคเตอร์ |
21:00 | โอทรานท์ | 3-0 | เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา |
21:00 | Internacional Podgorica | 1-1 | โลฟเซน เซตินเจ |
ENG SD1 | |||
21:00 | มาร์โลว์ | 3-1 | เลเธอร์เฮด |
Hungary Womens Division 1 League | |||
21:00 | Puskas Akademia (W) | 1-4 | ETO กีโอรี่ (ญ) |
22:59 | Budaorsi SC (W) | 4-1 | Astra Hungary Women |
Faroe Islands Formuladeildin | |||
21:00 | ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ | 1-2 | Skala Itrottarfelag |
22:59 | เอชบี ทอร์ชาฟน์ | 2-1 | บี 36 ทอร์ชาฟน์ |
คาซัคสถานพรีเมียร์ลีก | |||
21:00 | เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า | 0-0 | ไกเซอร์ คีซีรอดา |
UAE League Professional | |||
21:05 | ฮัทต้า คลับ | 0-0 | อัจมาน |
23:45 | อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) | 1-0 | บานนี่ ยาส |
ปรีไมราลีกา | |||
21:30 | เอสซี เฟยเรนเซ่ | 3-2 | เอสโตริล |
00:00 | อารัวก้า | 0-0 | อมาดอร่า |
00:00 | สปอร์ติ้ง บราก้า | 4-3 | คาซ่า เพีย เอซี |
02:30 | ฟามาลิเคา | 2-0 | เบนฟิก้า |
คูเวต ลีก | |||
21:35 | ไคตัน | 0-1 | อัล-ชาบับ(คูเวต) |
00:15 | คาซม่า | 7-3 | อัล-จาฮร่า |
Ghana Premier | |||
22:00 | อักกรา เกรท โอลิมปิกส | 0-1 | Medeama SC |
22:00 | Bofoakwa Tano | 1-1 | กาน่า ดรีม เอฟซี |
22:00 | อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี | 2-0 | Legon Cities FC |
22:00 | Bibiani Gold Stars | 1-1 | Bechem United |
Chile Primera Division Women | |||
22:00 | Cobresal (W) | 1-1 | Palestino (W) |
22:00 | ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่(ญ) | 1-3 | Universidad de Concepcion (W) |
Slovenia 3.Liga | |||
22:00 | NK Smartno | 1-2 | FC Drava Ptuj |
Ghana Division 1 | |||
22:00 | Skyy FC | 2-1 | Venomous Vipers |
22:00 | Na God FC | 1-2 | Attram De Visser |
Mexico Youth U23 | |||
22:00 | Necaxa U23 | 1-0 | Juarez FC U23 |
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น | |||
22:00 | ชาร์ปบอร์ก 08 | 1-0 | ลีลล์สตรอม |
22:00 | โบโด กลิมท์ | 1-0 | สตรอมก็อดเซ็ท |
22:00 | ซานเดฟยอร์ด | 3-1 | โมลด์ |
22:00 | คริสเตียนซุนด์ บีเค | 1-1 | ฮามคาม |
22:00 | ออด เกรนแลนด์ | 0-2 | เฟรดริกซ์สตรัด |
22:00 | เฮาเกซุนด์ | 0-1 | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล |
00:15 | ไวกิ้ง เอฟเค | 2-1 | ทรอมโซ่ ไอแอล |
Hungary NB Ⅱ | |||
22:00 | ไนเรกิฮาซา | 3-1 | กีไอร์มอต เอสอี |
22:00 | ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี | 1-0 | ซเซจ เอเค |
22:00 | โซลอคซาร์ | 3-4 | เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา |
22:00 | ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส | 1-3 | คาซิงบาร์ซิคา |
22:00 | ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี | 2-1 | เอฟซี ไอการ์ |
22:00 | ซิโอฟอค เอฟซี | 1-2 | ชัควารี่ ทีเค |
22:00 | โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี | 0-2 | บีวีเอสซี |
22:00 | กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี | 3-1 | เปซซี่ เอ็มเอฟซี |
สโลวีเนีย ลิกา 2 | |||
22:00 | โทลมิน | 4-1 | บิสทริกา |
22:00 | NK Primorje | 1-0 | NK Fuzinar |
22:00 | เอ็นดี เบลตินซี | 1-2 | MNK FC Ljubljana |
Columbia U19 League | |||
22:00 | La Equidad U19 | 2-1 | Patriotas FC U19 |
22:15 | SD Atletico Nacional U19 | 3-2 | Leones U19 |
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก | |||
22:00 | ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต | 0-1 | วาร์เท็กซ์ |
00:30 | ริเยก้า | 1-2 | ดินาโม ซาเกร็บ |
Argentina Prim B Metropolitana | |||
22:30 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ | 2-0 | ฟลานเดรีย |
01:30 | เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ | 2-3 | เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส |
01:30 | Liniers | 2-0 | สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน |
01:30 | วิลล่า ดาลมิเน | 0-0 | อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล |
01:30 | เดปอร์ติโว่ เมอร์โล | 1-0 | ซาคาชิสพาส |
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น | |||
22:30 | เอ็มพี มิคเคลลี่ | 0-0 | พีเค-35 วานตา |
อิตาลี C1 | |||
22:30 | มานโตวา | 1-2 | เชเซน่า |
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา | |||
22:30 | สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า | 0-3 | ดูนาจสก้า สเตรด้า |
Ivory Coast Premier Division | |||
22:30 | เอเอสไอ อเบนกัวรูว | 1-2 | Racing d'Abidjan |
01:00 | เอเอสอีซี มิโมซาส | 2-0 | เอลวายเอส ซาสซานดรา |
พรีเมียร์ลีก อิหร่าน | |||
22:30 | กอล โกฮาร์ เอฟซี | 0-0 | บาดราน เอฟซี |
Slovenia U19 | |||
22:30 | เอ็นเค ครึคา (ยู 19) | 0-1 | เอ็นเค มาริบอร์(ยู 20) |
Gambia GFA League | |||
22:59 | Marimoo | 0-0 | Brikama United |
23:30 | Falcons FC | 0-0 | Steve Biko |
Estonia Womens Meistri Liiga | |||
22:59 | JK Tabasalu (W) | 5-0 | ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) |
22:59 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) | 3-2 | Tallinna FC Ararat (W) |
Burkina Faso League | |||
22:59 | ซาลิ ตาส | 2-2 | Royal FC |
Portugal Campeonato Nacional | |||
22:59 | วิตอเรีย เซตูบัล | 3-1 | SC Lusitania |
22:59 | S. Joao Ver | 0-1 | อมารันเต |
22:59 | Limianos | 2-1 | Pevidem SC |
22:59 | UD Santarem | 2-1 | Lusitano GC Moncarapachense |
เอเอฟซีคัพ | |||
22:59 | อัล อาเฮด | 0-1 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส |
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ | |||
22:59 | เคเอ อคูเรย์รี่ | 1-1 | เคอาร์ เรย์ยาวิค |
00:00 | เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ | 4-1 | อัคราเนส |
02:15 | เฟรม เรย์จาวิค | 2-1 | ฟีลเคียร์ |
02:15 | เอชเค โคปาโวกค์ | 3-1 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค |
Morocco Division 2 | |||
22:59 | เอเอสเดอ ซาเล่ | 1-2 | ยูเอสเอ็ม อุจดา |
22:59 | คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ | 3-0 | Stade Marocain du Rabat |
22:59 | Chabab Ben Guerir | 0-0 | ดิฟาร์ เอล จาดิดา |
22:59 | ราจา เดอ เบนิ เมลลาล | 1-0 | CODM Meknes |
Peru B League | |||
22:59 | อินติกัส เดปอร์เตส | 1-1 | อคาเดเมีย กันโตเลา |
เปรู ดิวิชั่น 1 | |||
22:59 | สปอร์ติ้งคริสตัล | 2-1 | อลิอันซ่า แอตเลติโก |
03:00 | เอฟบีซี เมลการ์ | 2-1 | สปอร์ต บอยส์ |
Egyptian Premier League | |||
22:59 | NBE SC | 1-5 | เอนพ์พี |
22:59 | สโมฮา เอสซี | 1-0 | ซามาเล็ค |
กาตาร์ ลีก | |||
22:59 | อัล มาร์คไฮยา | 1-3 | อัล ชาฮานียา |
ชิลี พรีเมียร์ บี | |||
23:30 | ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า | 1-2 | Deportes Limache |
04:30 | แรนเจอร์ส ทัลค่า | 2-3 | คูริโก้ ยูนิโด |
Mali Premiere Division | |||
23:30 | AS Bakaridjan | 1-2 | Djoliba |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น | |||
23:30 | ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า | 2-1 | นูเบลนเซ่ |
02:00 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี | 2-2 | เดปอร์เตส อิควิกกัว |
04:30 | โคเบรลัว | 1-2 | เอฟเวอร์ตัน ซีดี |
Sierra Leone Premier League | |||
23:30 | FC Kallon | 0-0 | Mighty Blackpool |
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น | |||
00:00 | คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ | 1-1 | ซานโตส เด กัวปิเลส |
04:00 | พันตาเรนนัส | 0-2 | เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า |
Guatemala Segunda Division | |||
00:00 | CSD Amatitlan | 3-3 | Chimaltenango FC |
00:00 | Deportivo Colomba | 5-1 | Club Malacas |
00:00 | Club America Salcaja | 1-2 | FC LA Libertad |
USA Womens Professional Soccer League | |||
00:00 | ฮูสตัน แดช (ญ) | 1-1 | Kansas City NWSL (W) |
05:00 | ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) | 1-0 | Racing Louisville (W) |
Colombia Regional League | |||
00:00 | Total Soccer FC | 2-1 | Club Deportivo La Chalaca |
04:20 | Deportivo Alexis Garcia | 1-1 | เอฟซี เลโอเนส(สำรอง) |
Mexico Segunda Division | |||
00:00 | Deportiva Venados II | 0-0 | เนกาซ่า 2 |
03:00 | CD Pioneros Junior | 4-3 | Club Deportivo Águila Azteca |
05:00 | Club Atletico San Juan de Aragon II | 2-0 | CD FuraMochis |
Mauritania Division 1 | |||
00:00 | เอเอสเอซี คองคอร์ด | 2-1 | Kaedi FC |
02:50 | เอซีเอส เคซาร์ | 1-1 | AS Garde Nationale |
Costa Rica 2.Liga | |||
00:15 | จิคาราล เซอร์โคบา | 2-1 | ซีเอส อุรุกวัย เดอ โคโรนาโด |
Canadian Premier League | |||
01:00 | Atletico Ottawa | 2-0 | Valour |
Brazil national youth (U20) Football Championship | |||
01:00 | ซานตา ครูซ พีอี (ยู 20) | 1-1 | เนาติโก พีอี (เยาวชน) |
Brasil Women | |||
02:00 | JC Futebol Clube (W) | 2-1 | Fortaleza (W) |
02:00 | อีซี บาเฮีย(ญ) | 4-1 | Athletico Paranaense (W) |
Guatemala D2 | |||
01:00 | Juventud Copalera | 4-1 | เดปอร์ติโบซานเปโดร |
03:00 | เดปอร์ติโว อิซทาปา | 1-1 | ซีดี มาร์เกวนเซ่ |
Brazil women's League | |||
01:00 | เซาเปาโล/เอสพี (ญ) | 6-0 | อัตเลติโกมิไนโร่(ญ) |
Ecuador Copa Pilsener A | |||
01:00 | โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส | 2-0 | Libertad FC |
03:30 | อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล | 1-0 | เดปอร์ติโว คูเอนก้า |
06:00 | คลับสปอร์ต เอเมเลค | 2-1 | ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า |
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น | |||
01:30 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า | 1-1 | เบเลซ ซาร์สฟิลด์ |
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล | |||
01:30 | ชาคาริตา จูเนียร์ส | 1-2 | ทริสแทน ซัวเรส |
02:00 | กิมนาเซีย วาย ทิโร่ | 2-0 | นูเอว่า ชิคาโก้ |
03:00 | เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ | 2-0 | กิมนาเซีย จูจุย |
Brazil Mineiluo group B League | |||
01:30 | ยูอาร์ที เอ็มจี | 1-1 | โบอาร์ เอสปอร์เต้คลับ |
Argentina group C Tebolidun League Manchester | |||
01:30 | สปอร์ตติโว่บาร์รากัส | 1-2 | เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์ |
01:30 | เจนเนอรัลลามาดริด | 1-1 | Puerto Nuevo |
01:30 | เดปอร์ติโบ มูนิซ | 2-3 | เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ |
Argentina Torneo B | |||
01:30 | Belgrano Zarate | 2-1 | Juventud de Bernal |
Brazil Campeonato Goiano 2 | |||
01:30 | ASEEV | 1-2 | Trindade AC |
Brazil Serie D | |||
02:00 | โปชิกัวร์ อาร์เอ็น | 1-2 | มาราคานา ซีอี |
02:00 | อีตาบายานา | 3-1 | CS Esportivo AL |
02:00 | อนาโปลิส เอฟซี | 1-1 | มิกซ์โต้ อีซี |
02:00 | คาสคาเวล พีอาร์ | 1-2 | เซียนอร์เต้ พีอาร์ |
02:30 | Porto Velho | 2-1 | Trem-AP |
04:00 | อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น | 3-0 | อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี |
Chile Primera D | |||
02:00 | Deportes Rengo | 2-1 | เมไลพิลล่า |
04:30 | ซีดี ทราซานดิโน่ เด ลอส แอนเดส | 0-1 | ดี.คอนเซ็ป |
USA MLS Next Pro League | |||
02:00 | โตรอนโต้ เอฟซี 2 | 1-1 | Columbus Crew B |
06:00 | สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง) | 0-2 | นอร์ทเท็กซัสเอสซี |
Argentina Regional Cup | |||
02:00 | CA Penarol de Parana | 1-1 | Las Malvinas |
ชิลี คัพ | |||
02:00 | Ferro Monte Aguila | 1-2 | ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด |
02:00 | ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส | 2-1 | Comunal Cabrero |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา | |||
02:00 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 1-0 | วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) |
02:00 | วิตอเรีย บีเอ | 1-3 | เซาเปาโล |
04:30 | คุยอาบา | 0-2 | พัลไมรัส |
04:30 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 1-2 | บาเฮีย บีเอ |
Bolivia Liga de Futbol Prof | |||
02:00 | San Antonio Bulo Bulo | 1-1 | Universitario De Vinto |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีบี | |||
02:00 | บัสควอ เอฟซี | 0-2 | โกยาส |
Argentina Regional League | |||
02:30 | Penarol de San Juan Reserves | 1-1 | Sportivo Rivadavia San Juan |
02:30 | Atenas De Pocito | 4-2 | ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน (สำรอง) |
03:00 | CS Desamparados Reserves | 1-1 | CS 9 de Julio San Juan |
Venezuela Segunda Division | |||
02:30 | Academia Anzoategui | 1-2 | ไดนาโมเปอร์โต เอฟซี |
03:00 | ทรูจิลลานอส | 3-2 | แอตเลติโก้ เอลวิเกีย |
03:10 | เรียลฟร้อนเทร่า | 1-1 | ยูเรนา เอสซี |
03:30 | Heroes de Falcon | 1-1 | Academia Rey |
Brasileiro, Serie C | |||
02:30 | โบตาโฟโก้ พีบี | 1-0 | เรโม เบเลม |
02:30 | ฟิกูเรนเซ่ | 2-0 | อปาเรซิเดนเซ จีโอ |
05:00 | Athletic Club MG | 1-0 | เอบีซี อาร์เอ็น |
Colombia Copa Mustang B | |||
03:00 | โบโกตา เอฟซี | 1-0 | บาแรนคิลล่า เอฟซี |
03:00 | ยูเนียน แมกดาเลนา | 0-0 | Expreso Rojo |
03:00 | เรอัล คาร์ทาเกน่า | 1-2 | ออโซมารโซ่ |
03:00 | เวลเลดูปา เอฟซี | 4-2 | เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร |
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์ | |||
03:00 | นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี | 0-2 | โคโลราโด ราปิดส์ |
05:45 | ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ | 0-0 | แอลเอ กาแลกซี่ |
Dominican Republic Liga | |||
03:00 | Atletico Pantoja | 1-2 | Cibao FC |
05:00 | Atletico Vega Real | 0-0 | โมคา เอฟซี |
Guatemala Liga Nacional | |||
03:30 | ซีเอสดี มูนิชิปัล | 3-0 | คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส |
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น | |||
04:00 | ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี | 2-2 | อัลกอสตูร่า เอฟซี |
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น | |||
04:00 | เจเนอรัลกาบาเยโร่ | 1-3 | โอลิมเปีย อาซันซิออง |
Conmebol-Sudamericano Women U20 | |||
04:00 | ปารากวัย(ญ) ยู20 | 1-1 | โคลัมเบีย(ญ) ยู20 |
Columbia women | |||
04:00 | Deportivo Pereira (W) | 2-1 | คูคูต้า เดปอร์ติโว (ญ) |
04:00 | Alianza Petrolera (W) | 0-2 | อัตเลติโก นาซิอองนาลเมเดลลิน(ญ) |
05:00 | อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน(ญ) | 2-1 | Inter Palmira (W) |
Honduras Liga de Ascenso | |||
04:00 | Parrillas One | 0-2 | จูติเคลปา |
04:00 | CA Boca Juniors Tocoa | 0-1 | Lone FC |
Paraguay Women League | |||
04:00 | Sportivo Ameliano (W) | 0-6 | Sportivo Limpeno (W) |
Brazil Campeonato Rondoniense | |||
04:30 | Cacoalense Ro | 0-1 | Barcelona RO |
Trinidad and Tobago Pro League | |||
04:30 | FC Phoenix | 3-3 | โปลิส เอฟซี เซนต์เจมส์ เอฟซี |
Mexico Primera Divison A | |||
05:00 | ซีเอฟ แอตแลนเต้ | 5-1 | Club Chivas Tapatio |
Jamaica Premier League | |||
05:00 | อาร์เน็ท การ์เดน | 1-1 | คาวาเลียร์ เอฟซี |
Honduras Liga Nacional | |||
05:00 | Olancho FC | 0-0 | Genesis |
Colombia Copa Mustang A | |||
05:15 | อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ | 1-0 | ดิปอร์เทส โตลิม่า |
Saint Kitts Nevis Premier League | |||
06:00 | Circle Newtown United | 0-1 | Conaree United |